lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Soi keo 24h

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 24/8 được chuyên trang Soi kèo 24h cập nhật chi tiết lịch thi đấu bóng đá, thông tin ngày giờ các trận đấu bóng đá diễn ra hôm nay và đêm/rạng sáng ngày mai.

GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchChâu áHiệp 1
ASD16:00
[C-1] Trung Quốc U23
vs
Arập Xêut U23 [F-3]
-3/4
16:00
[A-1] Indonesia U23
vs
UAE U23 [C-3]
+1/2
ASDW16:00
[A-1] Hàn Quốc Nữ
vs
Hồng Kông Nữ [B-3]
CZEU1916:00
Banik Ostrava U19
vs
Mlada Boleslav U19
AUSQSL16:00
[12] Redlands Utd
vs
Queensland Lion [1]
CZEU1917:00
Pribram U19
vs
Pardubice U19
UKRU2117:00
[7] Chernomorets U21
vs
Dinamo Kiev U21 [3]
+0
17:00
[5] Zorya U21
vs
Desna U21 [11]
17:00
[2] Karpaty Lviv U21
vs
Arsenal Kiev U21 [6]
17:00
[12] Olimpik Donetsk U21
vs
Shakhtar Donetsk U21 [4]
17:00
[1] Oleksandria U21
vs
Vorskla U21 [8]
17:00
[10] Mariupol Youth
vs
FC Lviv U21 [9]
HQ317:00
[6] Gangneung
vs
Changwon City [7]
17:00
[3] Cheonan City
vs
Daejeon Korail [5]
-3/4
17:00
[2] Gimhae City
vs
Busan Transp. [8]
-2
AUSBPL17:30
[10] Brisbane Knights
vs
Bayside Utd [6]
AUSVPL17:30
[5] Oakleigh Cannons
vs
Pascoe Vale [4]
-1/4
CZEU1919:00
C. Budejovice U19
vs
Hradec Kralove U19
ASD19:30
[E-2] Malaysia U23
vs
Nhật Bản U23 [D-2]
+1 1/2
19:30
[B-2] Bangladesh U23
vs
Triều Tiên U23 [F-2]
+1 1/2
ASDW19:30
[A-2] Đài Loan Nữ
vs
Việt Nam Nữ [C-2]
WC20W21:00
[A-1] Pháp U20 Nữ
vs
Anh U20 Nữ [B-1]
LATA21:00
[2] Ventspils
vs
Riga FC [3]
21:00
[6] Jelgava
vs
FK Liepaja [5]
EGYA21:00
[6] Arab Contractors
vs
ENPPI Cairo [10]
IRNA22:15
[2] Padideh Shandiz
vs
Peykan [7]
22:30
[3] Sepahan
vs
Teraktor Sazi [10]
BLRA22:45
[11] FK Minsk
vs
Torpedo Zhodino [5]
IRNA22:45
[14] Esteghlal Khu.
vs
Sepidrood Rasht [16]
22:45
[12] SaiPa Karadj
vs
Pars Jonoubi Jam [6]
POLA23:00
[5] Piast Gliwice
vs
Cracovia Krakow [15]
-1/4
ESTA23:00
[5] Tammeka Tartu
vs
Flora Tallinn [2]
LATA23:00
[1] Rigas Futbola Skola
vs
Spartaks Jurmala [4]
DUC4B23:15
[17] Oldenburg 1987
vs
Germania Egestorf [7]
DUC4BA23:15
[11] V. Aschaffenburg
vs
VfB Eichstätt [5]
+0
TNKA23:15
[12] Rizespor
vs
Erzurum BB [16]
-3/4
TNKB23:15
[2] Boluspor
vs
Umraniyespor [8]
EGYA23:15
[13] Ismaily SC
vs
Masr lel Maqassah [12]
DUB23:30
[12] Darmstadt
vs
Duisburg [17]
-1/4
23:30
[9] Bochum
vs
Sandhausen [18]
-1/2
DUC300:00
[2] Uerdingen
vs
Sonnenhof [11]
-1
DUC4BA00:00
[12] Buchbach
vs
Greuther Furth II [10]
+0
AUTB00:00
[13] Horn
vs
Vorwarts Steyr [16]
-1/4
00:00
[4] Liefering
vs
Kapfenberg [2]
-1
00:00
[8] SKU Amstetten
vs
SV Ried [1]
+1
00:00
[10] Floridsdorfer AC
vs
Aust Lustenau [5]
+3/4
00:00
[12] Austria Wien II
vs
SV Lafnitz [15]
-1/4
00:00
[7] Wacker Innsbruck II
vs
Wiener Neustadt [9]
+1/4
00:00
[11] LASK Juniors
vs
Austria Klagenfurt [14]
+0
00:00
[6] Wattens
vs
Blau Weiss Linz [3]
-1/4
MEXA00:00
[9] Queretaro
vs
Lobos BUAP [16]
WC20W00:30
[C-1] T.B.Nha U20 Nữ
vs
Nhật Bản U20 Nữ [C-2]
DUC4BA00:30
[4] Memmingen
vs
Heimstetten [6]
-1/2
ANHU2301:00
[1-4] West Ham U23
vs
Arsenal U23 [1-9]
01:00
[2-1] Southampton U23
vs
Man Utd U23 [2-4]
01:00
[1-2] Chelsea U23
vs
Derby County U23 [1-6]
01:00
[1-1] Man City U23
vs
Liverpool U23 [1-8]
PHB01:00
[19] Orleans
vs
Paris FC [4]
+0
01:00
[17] Clermont
vs
Sochaux [10]
-1/4
01:00
[18] Red Star 93
vs
Auxerre [9]
+0
01:00
[15] Ajaccio
vs
Lorient [3]
+0
01:00
[13] Stade Brestois
vs
Le Havre [12]
+0
01:00
[8] Grenoble
vs
Chateauroux [14]
-1/2
01:00
[20] Nancy
vs
Niort [5]
-1/2
01:00
[16] Troyes
vs
Metz [1]
+1/4
PH301:00
[8] Bourg Peronnas
vs
Lyon Duchere [6]
-1/4
01:00
[3] Tours
vs
Chambly [13]
-1/4
01:00
[15] Rodez
vs
Marignane [9]
+0
01:00
[17] Pau FC
vs
Dunkerque [18]
-1/4
01:00
[14] Quevilly
vs
Entente [12]
-1/2
01:00
[11] Villefranche
vs
Avranches [2]
-1/4
01:00
[7] Boulogne
vs
SO Cholet [4]
-1/2
01:00
[16] Drancy
vs
Stade Lavallois [10]
+0
HLA01:00
[16] ADO Den Haag
vs
Fortuna Sittard [14]
-1/2
HLB01:00
[14] Ajax U21
vs
Dordrecht 90 [11]
-1 3/4
01:00
[18] Telstar
vs
MVV Maastricht [19]
-1/4
01:00
[4] Den Bosch
vs
RKC Waalwijk [8]
-1/4
01:00
[9] Cambuur
vs
AZ Alkmaar U21 [13]
-1
01:00
[2] TOP Oss
vs
PSV Eindhoven U21 [5]
+1/4
01:00
[3] Almere City
vs
Roda JC [6]
+0
01:00
[15] Eindhoven
vs
Go Ahead Eagles [1]
+1/4
01:00
[12] Helmond Sport
vs
Twente [7]
+1/2
01:00
[16] Sparta Rotterdam
vs
Volendam [17]
-1
ICEB01:00
[1] IA Akranes
vs
HK Kopavogur [5]
01:00
[8] Leiknir Rey.
vs
Vik. Olafsvik [4]
TSB01:00
[4] Servette
vs
Winterthur [3]
-3/4
TBNA01:15
[17] Getafe
vs
Eibar [14]
-1/2
DUA01:30
[4] Bayern Munich
vs
Hoffenheim [10]
-1 3/4
POLA01:30
[8] Korona Kielce
vs
Arka Gdynia [10]
-1/4
BIA01:30
[8] Oostende
vs
Zulte-Waregem [9]
+1/4
ANHB01:45
[2] Middlesbrough
vs
West Brom [7]
-1/4
PHA01:45
[10] Lyon
vs
Strasbourg [7]
-1 1/2
WALA01:45
[9] Llanelli
vs
Barry Town [8]
+1/4
01:45
[5] Bala Town
vs
Cefn Druids AFC [12]
01:45
[1] Connah’s QN
vs
Aberystwyth [7]
-1
ITB02:00
[16] Brescia
vs
Perugia [8]
EGYA02:00
[15] Haras Al Hodoud
vs
Ahly Cairo [2]
ICEB02:15
[3] Trottur Rey.
vs
UMF Selfoss [11]
BDNA02:30
[11] Maritimo
vs
Chaves [12]
-1/4
TBNB03:00
[11] Extremadura UD
vs
Deportivo [10]
+1/4
03:00
[2] Malaga
vs
Alcorcon [9]
-1/2
TBNA03:15
[15] Leganes
vs
Real Sociedad [7]
+1/4
BRB04:00
[2] CSA/AL
vs
Criciuma/SC [15]
-1/2
04:00
[14] Sao Bento/SP
vs
Avai/SC [3]
+0
04:00
[9] Vila Nova/GO
vs
Goias/GO [4]
-1/4
04:00
[6] Atletico/GO
vs
CRB/AL [16]
-1/2
04:00
[10] Coritiba/PR
vs
Oeste/SP [11]
-1/4
04:00
[7] Figueirense/SC
vs
Brasil Pelotas/RS [18]
-1/2
04:00
[1] Fortaleza/CE
vs
Londrina/PR [12]
-3/4
04:00
[13] Juventude/RS
vs
Boa Esporte/MG [20]
-1/2
04:00
[17] Paysandu/PA
vs
Sampaio Correa/MA [19]
-1/4
04:00
[8] Ponte Preta/SP
vs
Guarani/SP [5]
-1/2
MEXA04:00
[7] Toluca
vs
Club Leon [11]
05:00
[15] Pachuca
vs
Puebla [13]
06:00
[17] Veracruz
vs
Club Tijuana [14]
06:00
[3] Santos Laguna
vs
Cruz Azul [1]
USA07:00
[Dong-11] Orlando City
vs
Atlanta United [Dong-1]
MEXA07:00
[5] Club America
vs
Pumas UNAM [6]
MEXB07:00
[5] Mineros de Zac.
vs
Sonora [4]
ECUA08:00
[8] Macara
vs
Tecnico Uni. [12]
MEXB08:30
[10] Venados
vs
Juarez [3]
MEXA09:00
[12] Necaxa
vs
Tigres UANL [8]
09:00
[2] Monterrey
vs
Morelia [4]
09:00
[18] Atlas
vs
Chivas Guad. [10]
+0
MEXB09:00
[11] Tampico Madero
vs
UAEM [7]
USA09:30
[Tay-5] LA Galaxy
vs
Los Angeles FC [Tay-3]
NHATB10:00
[3] Oita Trinita
vs
Tokushima Vortis [10]
+0

Tham gia Soi kèo 24h : 10/5/2018

Nguyễn Quang Huy sinh năm 1965 là một trong những nhân tài xuất chúng, chuyên gia phân tích các trận đấu đỉnh cao, cũng như đưa ra các nhận định chính xác lên đến 95% trong các trận cầu dự đoán của mình.

Trong những năm phân tích của mình, Quang Huy đã được các trang website bóng đá hàng đầu mời làm đại lý. Nhưng hiện nay Quang Huy đang cộng tác với Soi Kèo 24h.