lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Soi keo 24h

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 25/8 được chuyên trang Soi kèo 24h cập nhật chi tiết lịch thi đấu bóng đá, thông tin ngày giờ các trận đấu bóng đá diễn ra hôm nay và đêm/rạng sáng ngày mai.

GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchChâu áHiệp 1
NGAU2115:00
[12] Rubin Kazan U21
vs
CSKA Mos. U21 [1]
15:00
[6] Lok. Moscow U21
vs
Anzhi U21 [9]
AUSBPL15:00
[1] Albany Creek
vs
Virginia Utd [12]
AUSQSL15:00
[5] Brisbane Strikers
vs
Magpies Crusaders [11]
-2 1/2
AUSVPL15:00
[6] Port Melbourne
vs
Bentleigh Greens [3]
+1/4
NHAT315:00
[17] FC Tokyo U23
vs
Thespa Kusatsu [7]
+1/4
HQ315:00
[2] Gyeongju KHNP
vs
Mokpo City [4]
-1
CZEB15:15
[16] Fotbal Trinec
vs
Taborsko [11]
15:15
[8] SK Prostejov
vs
Brno [7]
15:15
[12] MFK Chrudim
vs
Banik Sokolov [15]
AUSBPL15:30
[2] Grange Thistle
vs
North Pine [8]
AUSQSL15:30
[6] Brisbane City
vs
Western Pride [3]
+3/4
AUSSL15:30
[2] Adelaide City
vs
Metro Stars [3]
-1/4
ASDW16:00
[C-1] Nhật Bản Nữ (T)
vs
Triều Tiên Nữ [B-2]
-1/4
CZEU1916:00
MFk Karvina U19
vs
Slovacko U19
AUSQSL16:00
[8] Brisbane Roar U21
vs
Moreton Bay Utd [4]
+1 1/2
AUSVPL16:00
[11] Hume City
vs
Green Gully SC [12]
+0
16:00
[10] Dandenong Th.
vs
Northcote City [13]
-1/2
NHATB16:00
[16] JEF United Chiba
vs
Tokyo Verdy [6]
+0
16:00
[21] Kyoto Sanga
vs
Ventforet Kofu [14]
+1/4
16:00
[22] Kamatamare San.
vs
Zweigen Kan. [15]
+1/2
16:00
[1] Matsumoto Yama.
vs
Yokohama FC [4]
-1/4
NHAT316:00
[16] Giravanz Kita.
vs
Nagano Parceiro [13]
+1/4
16:00
[1] Ryukyu
vs
Grulla Morioka [12]
-1 1/4
AUSNSW16:30
[2] APIA Tigers
vs
Rockdale City [5]
-1
NHAT316:30
[15] Kataller Toyama
vs
Fukushima Utd [4]
+1/4
NGAU2117:00
[16] Ufa U21
vs
Zenit U21 [15]
ESTA17:00
[8] Tulevik Viljandi
vs
Paide Linname. [7]
17:00
[1] Nomme Kalju
vs
Vaprus Parnu [10]
LITA17:00
[4] Stumbars Kauno
vs
Atlantas [6]
NHATA17:00
[2] Kawasaki Fro.
vs
Vegalta Sendai [8]
-1 1/4
17:00
[13] Kashiwa Reysol
vs
V-Varen Nagasaki [18]
-3/4
17:00
[11] Shimizu S-Pulse
vs
Consa. Sapporo [7]
-1/4
17:00
[5] Cerezo Osaka
vs
Sanf Hiroshima [1]
+0
NHATB17:00
[3] Oita Trinita
vs
Tokushima Vortis [10]
+0
17:00
[11] Montedio Yama.
vs
Ehime FC [17]
-1/2
NHAT317:00
[5] Gainare Tottori
vs
Azul Claro Numazu [2]
-1/4
HQA17:00
[8] Jeju Utd
vs
Incheon Utd [11]
-1/2
17:00
[4] Suwon Bluewings
vs
Gyeongnam [2]
-1/4
17:00
[3] Ulsan Hyundai
vs
FC Seoul [7]
-1/4
HQB17:00
[1] Ansan Police
vs
Seoul E-Land [8]
-3/4
17:00
[3] Busan I’Park
vs
Suwon FC [5]
-1/2
BDNB17:15
[16] Penafiel
vs
Porto B [19]
-1/2
HQA17:30
[9] Sangju Sangmu
vs
Jeonbuk H.Motor [1]
+1
ANHU2318:00
[1-4] Everton U23
vs
Swansea City U23 [1-11]
DUB18:00
[15] Magdeburg
vs
Ingolstadt [14]
+1/4
18:00
[5] Greuther Furth
vs
Paderborn 07 [9]
+1/4
18:00
[6] FC Koln
vs
Erzgebirge Aue [16]
-1 1/4
DUC4B18:00
[9] Hamburger II
vs
Wolfsburg II [4]
-1/4
NGA18:00
[15] Ural S.r.
vs
Akhmat Groznyi [12]
-1/4
ANHA18:30
[14] Wolves
vs
Man City [1]
+1 3/4
DUC4B18:30
[10] Weiche Flensburg
vs
Rehden [16]
-1 1/4
DUC4DB18:30
[16] Optik Rathenow
vs
Union Furstenwalde [18]
-1/4
18:30
[17] Oberlausitz
vs
Meuselwitz [9]
-1/4
18:30
[13] VSG Altglienicke
vs
Ger.Halberstadt [15]
+0
TQB18:30
[1] Wuhan Zall
vs
Beijing BG [12]
18:30
[11] Heil. Lava Spring
vs
Shijiazhuang YJ [5]
18:30
[14] Meizhou Meixian
vs
Shanghai Shenxin [10]
18:30
[6] Qingdao Huanghai
vs
Shenzhen FC [4]
18:30
[9] Yanbian Fude
vs
Zhejiang [7]
TQA18:35
[15] Chongqing Lifan
vs
Dalian Yifang [13]
-1/4
18:35
[1] Shanghai SIPG
vs
Henan Construction [14]
-2 1/4
18:35
[3] Shandong Luneng
vs
Guangzhou Ever. [4]
+3/4
18:35
[6] Tianjin Teda
vs
Beijing Guoan [2]
+1/2
TQB18:35
[13] Nei Mongol
vs
Xinjiang Tianshan [16]
18:35
[2] Zhejiang Greentown
vs
Liaoning Hunyong [8]
TQC18:35
Shandong Luneng
vs
Dalian Yifang
ANHU2319:00
[2-10] Reading U23
vs
Sunderland U23 [2-12]
DUC319:00
[14] Wehen
vs
Unterhaching [3]
-1/2
19:00
[13] Aalen
vs
Munchen 1860 [12]
+0
19:00
[6] E.Cottbus
vs
Meppen [16]
-1/2
19:00
[15] Kaiserslautern
vs
Karlsruher [10]
+0
19:00
[4] Osnabruck
vs
Preussen Munster [2]
+0
19:00
[11] Hansa Rostock
vs
Wurzburger [17]
-1/4
DUC4BA19:00
[7] Augsburg II
vs
Wacker Burghausen [3]
-1/4
19:00
[13] Schalding Hein.
vs
FC Pipinsried [17]
-1/4
19:00
[18] SpVgg Bayreuth
vs
Ingolstadt II [14]
+1/4
DUC4N19:00
[13] Hoffenheim II
vs
Wormatia Worms [7]
-3/4
19:00
[4] SSV Ulm
vs
Homburg [1]
+0
19:00
[10] Mainz II
vs
Elversberg II [17]
+1/4
19:00
[16] Astoria Walldorf
vs
Stuttgart II [11]
-1/4
19:00
[9] Stadtallendorf
vs
TSV Steinbach [3]
+1/4
19:00
[18] Hessen Kassel
vs
Offenbach [12]
+1/2
19:00
[15] FSV Frankfurt
vs
Pirmasens [6]
-1/4
DUC4T19:00
Rodinghausen
vs
M.gladbach II
-1/2
19:00
FC Koln II
vs
Lippstadt
-1/2
19:00
Fort.Dusseldorf II
vs
A.Aachen
-1/4
19:00
Bonner SC
vs
Wattenscheid
+1/4
19:00
Kaan-Marienborn
vs
Verl
+3/4
19:00
Oberhausen
vs
Vik.Koln
+0
ARMA19:00
[4] Ararat Y
vs
Banants [9]
FINB19:00
[3] KPV Kokkola
vs
Jyvaskyla JK [9]
-1
DUC4DB19:05
[1] Chemnitzer
vs
Auerbach [11]
-1
ASDW19:30
[B-1] Trung Quốc Nữ (T)
vs
Thái Lan Nữ [C-3]
-2 1/2
KAZA19:30
[12] Irtysh Pavlodar
vs
Shakhter Kar. [11]
CZEU1919:30
Sigma Olomouc U19
vs
Vik. Plzen U19
19:30
Zlin U19
vs
Slavia Praha U19
AUTB19:30
[7] Wacker Innsbruck II
vs
Wiener Neustadt [9]
+1/4
BLRA19:45
[13] FK Gorodeya
vs
Isloch [10]
PHB20:00
[10] AS Beziers
vs
Lens [2]
+1/4
AZEA20:00
[3] Karabakh Agdam
vs
Neftchi Baku [1]
ESTA20:00
[3] Levadia T.
vs
Kuressaare [9]
GEOA20:00
[7] Lokomotiv T
vs
Chikhura Sach. [3]
KAZA20:00
[3] Tobol Kostanay
vs
Kaisar Kyzylorda [7]
UKRU2120:00
[2] Karpaty Lviv U21
vs
Arsenal Kiev U21 [6]
DUA20:30
[6] Fort.Dusseldorf
vs
Augsburg [2]
+0
20:30
[16] Wer.Bremen
vs
Hannover 96 [8]
-1/2
20:30
[7] Freiburg
vs
Ein.Frankfurt [5]
-1/4
20:30
[9] Hertha Berlin
vs
Nurnberg [13]
-1/2
20:30
[17] Wolfsburg
vs
Schalke 04 [14]
+1/4
NGA20:30
[9] Rubin Kazan
vs
Cska Moscow [8]
+0
WALA20:30
[5] The New Saints
vs
Carmarthen [10]
-2 1/2
20:30
[11] Llandudno
vs
Newtown AFC [6]
-1/4
OMA20:45
[5] Al Oruba (OMA)
vs
Rustaq Club [14]
20:50
[10] Al Shabab (OMA)
vs
Mjees SC [7]
ANHA21:00
[6] Bournemouth
vs
Everton [7]
+0
21:00
[17] Arsenal
vs
West Ham Utd [19]
-1 1/2
21:00
[20] Huddersfield
vs
Cardiff City [16]
-1/4
21:00
[13] Southampton
vs
Leicester City [8]
-1/4
ANHB21:00
[6] Swansea City
vs
Bristol City [13]
-1/4
21:00
[5] Aston Villa
vs
Reading [23]
-1
21:00
[9] Blackburn Rovers
vs
Brentford [4]
+0
21:00
[3] Bolton
vs
Sheffield Utd [12]
+1/2
21:00
[11] Derby County
vs
Preston North End [18]
+0
21:00
[15] Norwich
vs
Leeds Utd [2]
+0
21:00
[24] QPR
vs
Wigan [8]
+1/4
21:00
[17] Sheffield Wed.
vs
Ipswich [21]
-1/4
21:00
[22] Stoke City
vs
Hull City [16]
-1/2
ANHL121:00
[17] Rochdale
vs
Walsall [5]
-1/2
21:00
[11] Blackpool
vs
Accrington [8]
-1/4
21:00
[19] Bristol Rovers
vs
Southend [13]
+0
21:00
[12] Wimbledon
vs
Sunderland [4]
+1/4
21:00
[10] Bradford City
vs
Wycombe [23]
-1/4
21:00
[14] Charlton Athletic
vs
Fleetwood Town [6]
-1/4
21:00
[7] Doncaster Rovers
vs
Portsmouth [2]
+0
21:00
[9] Gillingham
vs
Coventry [16]
-1/4
21:00
[15] Luton Town
vs
Shrewsbury [22]
-3/4
21:00
[24] Oxford Utd
vs
Burton Albion [20]
+0
21:00
[21] Plymouth Argyle
vs
Peterborough Utd [1]
+0
21:00
[18] Scunthorpe Utd
vs
Barnsley [3]
+3/4
ANHL221:00
[14] Tranmere Rovers
vs
Port Vale [11]
-1/4
21:00
[23] Macclesfield
vs
Mansfield [10]
+1/2
21:00
[2] Lincoln
vs
Notts County [24]
-1/2
21:00
[6] Carlisle
vs
Crewe Alexandra [16]
-1/2
21:00
[20] Morecambe
vs
Oldham [13]
+1/4
21:00
[5] Milton Keynes Dons
vs
Exeter City [1]
-1/2
21:00
[8] Newport
vs
Grimsby [15]
-1/2
21:00
[19] Cambridge Utd
vs
Cheltenham [22]
-1/4
21:00
[9] Forest Green
vs
Swindon [7]
-1/4
21:00
[18] Crawley Town
vs
Bury [17]
+0
21:00
[3] Colchester Utd
vs
Northampton [21]
-1/4
DUC4B21:00
[12] SSV Jeddeloh
vs
Hannover II [3]
+0
DUC4BA21:00
[12] Buchbach
vs
Greuther Furth II [10]
+0
SCOA21:00
[7] St. Mirren
vs
Livingston [9]
-1/4
21:00
[10] St. Johnstone
vs
Dundee [11]
-1/4
21:00
[2] Hibernian
vs
Aberdeen [5]
+0
21:00
[4] Kilmarnock
vs
Hearts [1]
+0
SCOB21:00
[2] Greenock Morton
vs
Ross County [1]
+1/4
21:00
[3] Ayr Utd
vs
Dunfermline [6]
+0
21:00
[5] Dundee Utd
vs
Partick Thistle [7]
+0
21:00
[9] Falkirk
vs
Queen of South [8]
-1/4
21:00
[4] Inverness C.T.
vs
Alloa Athletic [10]
-1
SCO221:00
[5] Forfar Athletic
vs
Stenhousemuir [8]
-1/2
21:00
[9] Stranraer
vs
Montrose [3]
+0
21:00
[10] East Fife
vs
Arbroath [1]
+1/2
21:00
[2] Airdrieonians
vs
Raith Rovers [4]
+1/4
21:00
[7] Brechin City
vs
Dumbarton [6]
+1/4
ARMA21:00
[8] Gandzasar
vs
Shirak [7]
AZEA21:00
[2] Gabala FC
vs
Sumqayit [4]
POLB21:00
[2] Bytovia
vs
Podbeskidzie [4]
+0
NIRA21:00
[8] Cliftonville
vs
Linfield [2]
+1/4
21:00
[6] Glentoran
vs
Dungannon Swi. [11]
-1/2
21:00
[12] Warrenpoint Town
vs
Crusaders Belfast [7]
+2
ICEB21:00
[5] Trottur Rey.
vs
UMF Selfoss [11]
KAZA21:00
[5] Ordabasy
vs
Akzhayik Oral [8]
FINA21:00
[4] Honka
vs
Lahti [6]
-1/2
21:00
[8] Inter Turku
vs
RoPS Rovaniemi [2]
-1/4
21:00
[12] PS Kemi
vs
Seinajoen JK [9]
+1/4
21:00
[7] Ilves
vs
TPS Turku [11]
-1/2
TDB21:00
[1] Helsingborg
vs
Gefle IF [16]
-2
UKRA21:00
[2] PFK Aleksandriya
vs
Vorskla [7]
UKRU2121:00
[5] Zorya U21
vs
Desna U21 [11]
OMA21:00
[1] Nasr Salalah
vs
Sur Club [9]
PH321:30
[4] Concarneau
vs
Le Mans [8]
+0
ALBA21:45
[1] KF Kamza
vs
Partizani Tirana [10]
21:45
[5] KF Laci
vs
Luftetari Gjiro. [9]
BLRA21:45
[1] Bate Borisov
vs
Vitebsk [2]
SVKA21:45
[2] Dunajska Stred
vs
MSK Zilina [3]
PHA22:00
[1] PSG
vs
Angers [16]
-2 1/2
POLB22:00
[11] Warta Poznan
vs
LKS Lodz [12]
BIHA22:00
[12] Mladost D. Kakanj
vs
Celik [5]
22:00
[10] Zvijezda Bijeljina
vs
Sarajevo [3]
HUNA22:00
[2] Budapest Honved
vs
Debreceni [4]
-1/4
KAZA22:00
[4] Aktobe
vs
Zhetysu Taldykorgan [6]
MNEA22:00
[2] Lovcen Cetinje
vs
OFK Petrovac [7]
22:00
[10] Mornar Bar
vs
Rudar [5]
22:00
[8] Grbalj
vs
OFK Titograd [1]
22:00
[9] Zeta
vs
Buducnost [4]
22:00
[3] Sutjeska
vs
Iskra Danilo [6]
RMNA22:00
[11] Dunarea Calarasi
vs
CSMS Iasi [13]
-1/4
CZEA22:00
[4] Banik Ostrava
vs
Dukla Praha [16]
-1
22:00
[14] Opava
vs
MFk Karvina [15]
-1/4
22:00
[7] Pribram
vs
Slovan Liberec [11]
+0
CYPA22:00
[8] Ermis Aradippou
vs
AEL Limassol [5]
AUTA22:00
[12] SCR Altach
vs
RB Salzburg [1]
+1
22:00
[2] St.Polten
vs
Austria Wien [6]
+1/4
22:00
[3] Wolfsberger AC
vs
Sturm Graz [4]
+1/4
CHIA22:00
[6] Colo Colo
vs
Univ. de Chile [5]
-1/2
BDNA22:30
[18] Portimonense
vs
Santa Clara [13]
-1/4
CROA22:30
[5] HNK Gorica
vs
Rudeš Zagreb [9]
-1/2
TSB22:30
[6] Schaffhausen
vs
Lausanne Sports [1]
+1/4
EGYA22:30
[10] Al Masry
vs
Ittihad Alexandria [17]
BULA22:45
[13] Etar
vs
Levski Sofia [1]
ITA22:59
[3] Juventus
vs
Lazio [15]
-1 1/4
ITB22:59
[18] Venezia
vs
Spezia [17]
-1/4
22:59
[16] Salernitana
vs
Palermo [14]
+0
22:59
[8] Cremonese
vs
Pescara [15]
-1/4
BDNB22:59
[10] Varzim
vs
SC Covilha [11]
-1/4
NGA22:59
[2] Spartak Moscow
vs
Din. Moscow [6]
-3/4
POLA22:59
[15] Pogon Szczecin
vs
Lechia GD [4]
-1/4
BIA22:59
[5] Standard Liege
vs
Sint Truiden [10]
-1
NORA22:59
[8] Tromso
vs
Bodo Glimt [12]
-1/2
ESTA23:00
[6] Tallinna Kalev
vs
Trans Narva [4]
GEOA23:00
[6] FC Rustavi
vs
Saburtalo [1]
ICEW23:00
[5] Vestmannaeyjar Nữ
vs
Stjarnan Nữ [3]
23:00
[2] Thor Akureyri Nữ
vs
UMF Selfoss Nữ [6]
23:00
[8] KR Reykjavik Nữ
vs
Valur Nữ [4]
LATA23:00
[7] METTA/LU Riga
vs
Valmiera / BSS [8]
SLOA23:00
[9] Rudar Velenje
vs
Gorica [4]
OMA23:00
[8] Sohar Club (OMA)
vs
Saham Club [13]
ALGA23:00
[11] Hussein Dey
vs
USM Alger [5]
23:00
[3] Ain M’lila
vs
ES Setif [4]
23:00
[15] Tadjenanet
vs
MC Alger [12]
TBNA23:15
[19] Alaves
vs
Real Betis [20]
+0
GREA23:15
[8] Panetolikos
vs
Atromitos [4]
+0
23:15
[2] PAOK
vs
Asteras Tripolis [6]
-1 3/4
TNKA23:15
[8] Ankaragucu
vs
Trabzonspor [9]
+0
TNKB23:15
[4] Istanbulspor AS
vs
Altay [5]
-1/4
23:15
[2] Giresunspor
vs
Elazigspor [14]
-1
ANHA23:30
[2] Liverpool
vs
Brighton [11]
-2 1/4
ANHB23:30
[10] Nottingham Forest
vs
Birmingham [20]
-1/2
DUA23:30
[11] M.gladbach
vs
B.Leverkusen [4]
+1/4
HLA23:30
[11] De Graafschap
vs
Groningen [18]
+0
23:30
[6] Ajax
vs
Emmen [12]
-2 1/2
MLTA23:30
[2] Gzira Utd
vs
Hamrun Spartans [3]
23:30
[10] Pieta Hotspurs
vs
Birkirkara [6]
UKRA23:30
[4] Chernomorets
vs
Dinamo Kiev [3]
BLRA23:45
[8] Neman Grodno
vs
Torpedo-MAZ Minsk [14]
TBNB00:00
[22] Reus Deportiu
vs
Zaragoza [4]
+1/4
00:00
[8] Numancia
vs
Cadiz [5]
-1/4
BIHA00:00
[7] Sloboda Tuzla
vs
Radnik Bijeljina [4]
ICEA00:00
[9] Vikingur Rey.
vs
KA Akureyri [7]
+0
MDVA00:00
[4] Zimbru
vs
Speranta [5]
00:00
[3] Petrocub
vs
Zaria Balti [7]
SVKA00:00
[8] Sered
vs
Sport Podbrezova [7]
00:00
[10] Zlate Moravce
vs
Zemplin Michalovce [12]
00:00
[9] Senica
vs
Nitra [11]
CZEA00:00
[12] Teplice
vs
Slavia Praha [3]
+3/4
CYPA00:00
[6] Omonia Nicosia
vs
Alki Oroklini [11]
TSA00:00
[1] Young Boys
vs
Neuchatel Xamax [6]
-1 1/4
00:00
[3] Zurich
vs
Basel [5]
+1/4
HUNA00:30
[5] Videoton
vs
Ujpest [6]
00:30
[7] Mezokovesd-Zsory
vs
Ferencvaros [1]
+1
00:30
[12] Varda SE
vs
Diosgyori [9]
+0
00:30
[10] Paksi
vs
Puskas Akademia [11]
-1/4
PHA01:00
[18] Amiens
vs
Stade Reims [5]
+0
01:00
[11] Montpellier
vs
Saint Etienne [8]
-1/4
01:00
[20] Nantes
vs
Caen [15]
-1/2
01:00
[14] Nice
vs
Dijon [3]
-1/2
01:00
[13] Toulouse
vs
Nimes [2]
-1/4
BDNA01:00
[2] Benfica
vs
Sporting Lisbon [3]
-1/2
POLB01:00
[10] Katowice
vs
GKS Jastrzebie [16]
-1/2
BIHA01:00
[11] Zrinjski
vs
FK Tuzla City [9]
BULA01:00
[5] Vitosha Bistritsa
vs
Botev Plovdiv [9]
BIA01:00
[7] Antwerpen
vs
Cercle Brugge [6]
-3/4
01:00
[15] Mouscron Peruwelz
vs
Eupen [16]
+0
ICEA01:00
[3] Stjarnan
vs
Breidablik [2]
-1/2
RMNA01:00
[7] Dinamo Bucuresti
vs
Hermannstadt [5]
-1
SRBA01:00
[10] FK Rad
vs
Mladost Lucani [4]
01:00
[2] Radnicki Nis
vs
Napredak [12]
01:00
[13] Backa
vs
Radnik Surdulica [11]
SLOA01:00
[5] NK Krsko
vs
Triglav [8]
TSB01:00
[10] Aarau
vs
Chiasso [9]
-3/4
CHIA01:00
[14] Temuco
vs
Everton CD [15]
-1/4
TBNA01:15
[9] Atletico Madrid
vs
Rayo Vallecano [18]
-2
TBNB01:30
[3] Las Palmas
vs
Albacete [9]
-3/4
ITA01:30
[4] Napoli
vs
AC Milan [10]
-3/4
POLA01:30
[8] Wisla Krakow
vs
Gornik Zabrze [9]
-1/4
BIA01:30
[11] Charleroi
vs
Kortrijk [13]
-3/4
GREA01:30
[14] Apollon Smyrni
vs
Larissa [12]
-1/4
01:30
[1] AEK Athens
vs
Pas Giannina [9]
-1 1/4
FAIC01:30
Longford Town
vs
Shelbourne
-1/4
MLTA01:30
[14] Valletta
vs
Hibernians [5]
SRBA01:30
[1] Crvena Zvezda
vs
Cukaricki [3]
ARGA01:30
[13] Gimnasia LP
vs
Talleres Cordoba [26]
+0
URUA01:30
[11] Cerro Montevideo
vs
CA Progreso [3]
01:30
[14] Racing Club Mdeo
vs
CA Fenix [12]
HLA01:45
[17] Zwolle
vs
PSV Eindhoven [2]
+1
01:45
[13] NAC Breda
vs
SBV Excelsior [16]
-1/2
HUNA01:45
[8] Haladas
vs
MTK Budapest [3]
+0
MLTA01:45
[11] Balzan
vs
Qormi [7]
TNKA01:45
[5] Kayserispor
vs
Malatyaspor [3]
-1/2
01:45
[17] Goztepe
vs
Fenerbahce [10]
+1/2
TNKB01:45
[8] Denizlispor
vs
Hatayspor [7]
-1/4
01:45
[6] Gaziantep B.B
vs
Adana Demirspor [9]
-1/2
CROA02:00
[4] Dinamo Zagreb
vs
Lok. Zagreb [3]
BRA02:00
[13] Santos/SP
vs
Bahia/BA [11]
-1/2
BLVA02:00
[11] Club Destroyers
vs
Real Potosi [13]
CHIB02:00
[3] San.Morning
vs
Rangers Talca [5]
PERA02:00
[3] UTC Cajamarca
vs
Academia Cantolao [13]
EGYA02:00
[2] Zamalek SC
vs
Nogoom El M [14]
BRB02:30
[2] CSA/AL
vs
Criciuma/SC [16]
-1/2
02:30
[14] Sao Bento/SP
vs
Avai/SC [4]
+0
02:30
[10] Vila Nova/GO
vs
Goias/GO [5]
+0
02:30
[17] Paysandu/PA
vs
Sampaio Correa/MA [19]
-1/2
02:30
[9] Ponte Preta/SP
vs
Guarani/SP [6]
-1/2
COLB02:30
[8] Fortaleza
vs
Real Cartagena [13]
TBNB03:00
[7] Cordoba
vs
Real Oviedo [11]
+0
BDNA03:00
[1] Porto
vs
Vitoria Guimaraes [16]
-2
ICEA03:00
[1] Valur Rey.
vs
Fjolnir [10]
-1 1/4
PARA03:00
[12] General Diaz
vs
Cerro Porteno [4]
PERA03:00
[6] Melgar
vs
Uni.San Martin [14]
USW03:00
[2] Seattle Reign Nữ
vs
NC Courage (W) [1]
TBNA03:15
[14] Valladolid
vs
Barcelona [3]
+2 1/4
CHIA03:30
[9] Huachipato
vs
Antofagasta [4]
-1/4
ARGA03:45
[17] Tigre
vs
San Martin SJ [8]
-3/4
ECUA04:00
[11] Guayaquil City
vs
LDU Quito [1]
VENA04:00
[16] Anzoategui
vs
Caracas [13]
BLVA04:15
[8] San Jose
vs
Sport Boys Warnes [3]
VENA04:45
[17] Portuguesa
vs
Trujillanos [5]
BRA05:00
[18] Atletico/PR
vs
Gremio/RS [4]
-1/2
05:00
[8] Corinthians/SP
vs
Parana/PR [20]
-3/4
BRB05:00
[1] Fortaleza/CE
vs
Londrina/PR [12]
-3/4
MEXA05:00
[15] Pachuca
vs
Puebla [13]
-3/4
PARA05:10
[9] Nacional
vs
Sportivo Luqueno [3]
PERA05:30
[10] Sport Boys
vs
DU Comercio [9]
ARGA06:00
[18] River Plate
vs
Argentinos Jun. [23]
-1
CHIA06:00
[8] O Higgins
vs
U. Espanola [7]
-1/4
USA06:00
[Dong-5] Philadelphia Union
vs
New England [Dong-7]
-3/4
USB06:00
[Nhóm 1-10] Carolina Railhawks
vs
Ch.Independence [Nhóm 1-11]
06:00
[Nhóm 1-9] Ottawa Fury
vs
Penn FC [Nhóm 1-13]
06:00
[Nhóm 1-15] Atlanta United II
vs
Indy Eleven [Nhóm 1-6]
06:00
[Nhóm 1-4] Ch. Battery
vs
New York RB II [Nhóm 1-7]
06:00
[Nhóm 1-14] Richmond K.
vs
Louisville City [Nhóm 1-3]
ECUA06:30
[6] Independiente JT
vs
Nacional Quito [9]
USB06:30
[Nhóm 1-12] Tampa Bay Rowdies
vs
Cincinnati [Nhóm 1-1]
USW06:30
[6] Orlando Pride Nữ
vs
Chicago RS Nữ [5]
BRA07:00
[12] Botafogo/RJ
vs
SC Recife/PE [16]
-3/4
07:00
[7] Cruzeiro/MG
vs
Fluminense/RJ [9]
-3/4
BRB07:00
[13] Juventude/RS
vs
Boa Esporte/MG [20]
-1/2
USA07:00
[Dong-9] Toronto
vs
Montreal Impact [Dong-6]
-1
USW07:00
[8] Wash. Spirit Nữ
vs
Portland Tho. Nữ [3]
MEXA07:00
[5] Club America
vs
Pumas UNAM [6]
-3/4
MEXB07:00
[14] Celaya
vs
Zacatepec [6]
07:00
[9] Oaxaca
vs
Tapachula [13]
USA07:30
[Tay-3] Sporting Kansas
vs
Minnesota Utd [Tay-9]
-1 1/2
USB07:30
[Nhóm 2-8] SA Scorpions
vs
Swope Park Rangers [Nhóm 2-9]
07:30
[Nhóm 2-11] OKC Energy
vs
Seattle Sounders II [Nhóm 2-16]
07:30
[Nhóm 2-7] Saint Louis FC
vs
Tulsa Roughnecks [Nhóm 2-17]
07:30
[Nhóm 1-8] Nashville FC
vs
Bethlehem Steel [Nhóm 1-5]
USW07:30
[7] Houston Dash Nữ
vs
Sky Blue FC Nữ [9]
USA08:00
[Tay-11] Colorado Rapids
vs
Real Salt Lake [Tay-5]
-1/4
MEXA08:30
[17] Veracruz
vs
Club Tijuana [14]
+1/4
CRCA08:30
[6] San Carlos
vs
Carmelita [3]
USA09:00
[Tay-12] San Jose EQ
vs
Vancouver WC [Tay-8]
-1/4
USB09:00
[Nhóm 2-1] Orange C. Blues
vs
Rio Grande Valley [Nhóm 2-15]
09:00
[Nhóm 2-2] Real Monarchs
vs
LA Galaxy II [Nhóm 2-13]
MEXA09:00
[12] Necaxa
vs
Tigres UANL [9]
+1/4
09:00
[2] Monterrey
vs
Morelia [4]
-1
MEXB09:00
[12] Dorados
vs
Correcaminos [8]
CRCA09:05
[2] Herediano
vs
Cartagines [8]
USB10:00
[Nhóm 2-14] Las Vegas Lights
vs
Fresno FC [Nhóm 2-10]

Tham gia Soi kèo 24h : 10/5/2018

Nguyễn Quang Huy sinh năm 1965 là một trong những nhân tài xuất chúng, chuyên gia phân tích các trận đấu đỉnh cao, cũng như đưa ra các nhận định chính xác lên đến 95% trong các trận cầu dự đoán của mình.

Trong những năm phân tích của mình, Quang Huy đã được các trang website bóng đá hàng đầu mời làm đại lý. Nhưng hiện nay Quang Huy đang cộng tác với Soi Kèo 24h.