Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 10/8/2019 rạng sáng ngày 11/8/2019

Soi keo 24h

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB West Ham Utd vs Man City trong khuôn khổ Ngoại Hạng Anh, vòng 1. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Atletico Madrid vs Juventus hay Barcelona vs Napoli.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 10/8/2019 rạng sáng ngày 11/8/2019

Lịch
thi đấu Guinness ICC 2019

10/8/2019 – 23h00 – Atletico
Madrid vs Juventus                                    

Lịch
thi đấu Ngoại Hạng Anh

10/8/2019 – 18h30 – West Ham Utd vs Man City   

10/8/2019 – 21h00 – Bournemouth vs Sheffield Utd

10/8/2019 – 21h00 – Burnley vs Southampton       

10/8/2019 – 21h00 – Crystal Palace vs Everton

10/8/2019 – 21h00 – Watford vs Brighton

10/8/2019 – 23h30 – Tottenham vs Aston Villa

Lịch
thi đấu Hạng Nhất Anh

10/8/2019 – 18h30 – Leeds Utd vs Nottingham Forest

10/8/2019 – 21h00 – Birmingham vs Bristol City

10/8/2019 – 21h00 – Cardiff City vs Luton Town

10/8/2019 – 21h00 – Charlton Athletic vs Stoke City

10/8/2019 – 21h00 – Derby County vs Swansea City

10/8/2019 – 21h00 – Fulham vs Blackburn Rovers

10/8/2019 – 21h00 – Hull City vs Reading    

10/8/2019 – 21h00 – Middlesbrough vs Brentford

10/8/2019 – 21h00 – Preston North End vs Wigan

10/8/2019 – 21h00 – QPR vs Huddersfield    

10/8/2019 – 21h00 – Sheffield Wed vs Barnsley

10/8/2019 – 21h00 – West Brom vs Millwall

Lịch
thi đấu VĐQG Pháp

10/8/2019 – 22h30 – Marseille vs Stade Reims

11/8/2019 – 01h00 – Angers vs Bordeaux      

11/8/2019 – 1h00 – Stade Brestois vs Toulouse

11/8/2019 – 1h00 – Dijon vs Saint Etienne

11/8/2019 – 1h00 – Montpellier vs Rennes

11/8/2019 – 1h00 – Nice vs Amiens

Lịch
thi đấu U19 Đông Nam Á

10/8/2019 – 15h30 – U19 Myanmar vs U19 Đông Timo   

10/8/2019 – 15h30 – U19 Philippines vs U19 Lào

10/8/2019 – 18h30 – U19 Brunei vs U19 Indonesia –

Lịch
thi đấu Giao Hữu CLB

10/8/2019 – 23h30 – Brescia vs Valladolid   

11/8/2019 – 2h00 – Atalanta vs Getafe 
 

11/8/2019 – 2h00 – Deportivo vs Real Betis   

11/8/2019 – 2h00 – Mallorca vs Levante 
 

11/8/2019 – 5h00 – Barcelona vs Napoli 

Lịch
thi đấu Giao Hữu U19

10/8/2019 – 19h00 – U19 Afghanistan vs U19 Uzbekistan

10/8/2019 – 22h00 – U19 Tajikistan vs U19 Turkmenistan   

Lịch
thi đấu League One

10/8/2019 – 21h00 – Southend vs Blackpool

10/8/2019 – 21h00 – Rotherham Utd vs Lincoln     

10/8/2019 – 21h00 – Rochdale vs Doncaster Rovers

10/8/2019 – 21h00 – Fleetwood Town vs Wimbledon

10/8/2019 – 21h00 – Accrington vs Bury  

10/8/2019 – 21h00 – Bristol Rovers vs Wycombe

10/8/2019 – 21h00 – Milton Keynes Dons vs Shrewsbury

10/8/2019 – 21h00 – Bolton vs Coventry  

10/8/2019 – 21h00 – Gillingham vs Burton Albion

10/8/2019 – 21h00 – Ipswich vs Sunderland 

10/8/2019 – 21h00 – Oxford Utd vs Peterborough Utd

10/8/2019 – 21h00 – Portsmouth vs Tranmere Rovers

Lịch
thi đấu League Two

10/8/2019 – 19h00 – Grimsby vs Bradford City

10/8/2019 – 21h00 – Macclesfield vs Leyton Orient

10/8/2019 – 21h00 – Swindon vs Carlisle      

10/8/2019 – 21h00 – Cambridge Utd vs Newport

10/8/2019 – 21h00 – Crawley Town vs Salford City

10/8/2019 – 21h00 – Cheltenham vs Scunthorpe Utd

10/8/2019 – 21h00 – Mansfield vs Morecambe

10/8/2019 – 21h00 – Oldham vs Crewe Alexandra

10/8/2019 – 21h00 – Plymouth Argyle vs Colchester Utd

10/8/2019 – 21h00 – Port Vale vs Northampton     

10/8/2019 – 21h00 – Stevenage vs Exeter City                 

10/8/2019 – 21h00 – Walsall vs Forest Green

Lịch
thi đấu U23 Anh

10/8/2019 – 20h00 – U23 Liverpool vs U23 Tottenham  

Lịch
thi đấu Cúp Đức

10/8/2019 – 20h30 – Magdeburg vs Freiburg   

10/8/2019 – 20h30 – Wacker Nordhausen vs Erzgebirge Aue    

10/8/2019 – 20h30 – Drochtersen/Assel vs Schalke 04   

10/8/2019 – 20h30 – Viktoria Berlin vs A.Bielefeld   

10/8/2019 – 20h30 – Dassendorf vs Dynamo Dresden   

10/8/2019 – 20h30 – Verl vs Augsburg 

10/8/2019 – 20h30 – Villingen vs Fort.Dusseldorf           

10/8/2019 – 20h30 – A.Aachen vs B.Leverkusen   

10/8/2019 – 20h30 – Kaiserslautern vs Mainz   

10/8/2019 – 23h30 – SSV Ulm vs Heidenheim   

10/8/2019 – 23h30 – Wurzburger vs Hoffenheim   

10/8/2019 – 23h30 – KSV Baunatal vs Bochum   

11/8/2019 – 1h45 – Atlas Delmenhorst vs Wer.Bremen   

Lịch
thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

10/8/2019 – 18h30 – Weiche Flensburg vs Rehden

10/8/2019 – 19h00 – Wolfsburg II vs Hamburger II

10/8/2019 – 21h00 – SSV Jeddeloh vs Havelse

11/8/2019 – 00h00 – St. Pauli II vs SSV Jeddeloh  

Lịch
thi đấu Hạng 4 Đức – Bavaria

10/8/2019 – 19h00 – Nurnberg II vs Rosenheim

10/8/2019 – 19h00 – Greuther Furth II vs VfR Garching          

10/8/2019 – 19h00 – TSV Aubstadt vs Memmingen

10/8/2019 – 19h00 – TSV 1896 Rain vs Schalding Hein

10/8/2019 – 19h00 – Turkgucu-Ataspor vs Augsburg II  

10/8/2019 – 19h00 – Wacker Burghausen vs V. Aschaffenburg  

10/8/2019 – 20h30 – Schweinfurt vs Heimstetten  

Lịch
thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam

10/8/2019 – 19h00 – Pirmasens vs VfB Giessen

10/8/2019 – 19h00 – TSV Steinbach vs Bayern Alzenau  

10/8/2019 – 19h00 – Elversberg vs Freiburg II  

10/8/2019 – 19h00 – FSV Frankfurt vs Mainz II

10/8/2019 – 19h00 – Offenbach vs Aalen

10/8/2019 – 23h30 – Stadtallendorf 
vs Freiburg II

Lịch
thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

10/8/2019 – 19h00 – Schalke 04 II vs Lippstadt   

10/8/2019 – 19h00 – Fortuna Koln vs Wattenscheid   

10/8/2019 – 19h00 – Sportfreunde Lotte vs Homberg   

10/8/2019 – 19h00 – Fort.Dusseldorf II vs Bonner SC   

10/8/2019 – 20h00 – M.gladbach II vs Oberhausen   

10/8/2019 – 20h00 – Bergisch Gladbach vs Rodinghausen   

10/8/2019 – 20h00 – Essen vs FC Koln II 
 

10/8/2019 – 20h00 – Wuppertaler vs B.Dortmund II   

10/8/2019 – 20h00 – A.Aachen vs TuS Haltern   

Lịch
thi đấu Hạng 2 Pháp

10/8/2019 – 20h00 – Clermont vs Lens

Lịch
thi đấu VĐQG Scotland

10/8/2019 – 20h00 – St. Johnstone vs Livingston

10/8/2019 – 21h00 – Hamilton vs Kilmarnock

10/8/2019 – 21h00 – Hearts vs Ross County  

10/8/2019 – 22h00 – St. Mirren vs Aberdeen

10/8/2019 – 22h00 – Motherwell vs Celtic              

10/8/2019 – 22h00 – Rangers vs Hibernian    

Lịch
thi đấu Hạng Nhất Scotland

10/8/2019 – 21h00 – Greenock Morton vs Alloa Athletic         

10/8/2019 – 21h00 – Dundee vs Ayr Utd       

10/8/2019 – 21h00 – Queen of South vs Dunfermline

10/8/2019 – 21h00 – Inverness C.T vs Arbroath

10/8/2019 – 22h00 – Partick Thistle vs Dundee Utd

Lịch
thi đấu Hạng 2 Scotland

10/8/2019 – 21h00 – Forfar Athletic vs Stranraer   

10/8/2019 – 21h00 – East Fife vs Peterhead

10/8/2019 – 21h00 – Raith Rovers vs Clyde

10/8/2019 – 21h00 – Montrose vs Airdrieonians

10/8/2019 – 21h00 – Falkirk vs Dumbarton   

Lịch
thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

10/8/2019 – 22h30 – Santa Clara vs Famalicao

11/8/2019 – 1h00 – Gil Vicente vs Porto

11/8/2019 – 3h30 – Benfica vs Pacos Ferreira

Lịch
thi đấu VĐQG Hà Lan

10/8/2019 – 23h30 – Groningen vs Twente    

11/8/2019 – 00h45 – Ajax vs Emmen    

11/8/2019 – 1h45 – Willem II vs Vitesse Arnhem

11/8/2019 – 2h45 – PSV Eindhoven vs ADO Den Haag  

Lịch
thi đấu Hạng 2 Hà Lan

11/8/2019 – 00h45 – SBV Excelsior vs U21 Utrecht

Lịch
thi đấu VĐQG Nga

10/8/2019 – 18h00 – FK Orenburg vs FK Tambov

10/8/2019 – 23h00 – Din. Moscow vs Zenit  

10/8/2019 – 23h00 – Krasnodar vs Rubin Kazan

Lịch
thi đấu Hạng 2 Nga

10/8/2019 – 12h00 – Luch Energiya vs Torpedo Moscow

10/8/2019 – 14h00 – SKA Energiya vs Chertanovo         

10/8/2019 – 17h00 – Yenisey vs Neftekhimik Nizh

10/8/2019 – 19h00 – Tom Tomsk vs Rotor Volgograd  

10/8/2019 – 21h00 – Mordovia vs Baltika

10/8/2019 – 21h00 – Tekstilshchik Ivanov vs Shinnik Yaroslavl      

10/8/2019 – 21h00 – Nizhny Nov vs Fakel  

10/8/2019 – 22h00 – Khimki vs Krasnodar B

10/8/2019 – 22h00 – Avangard Kursk vs Spartak Moscow B  

10/8/2019 – 23h00 – Chayka FK Pesch vs Armavir

Lịch
thi đấu U21 Nga

10/8/2019 – 18h00 – U21 CSKA Mos. vs U21 PFC Sochi  

10/8/2019 – 18h00 – U21 Arsenal Tula vs U21 Ufa  

10/8/2019 – 19h00 – U21 Lok. Moscow vs U21 Ural  

10/8/2019 – 20h00 – U21 Akhmat Gr. vs U21 Spartak Mos

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

10/8/2019 – 20h00 – Banants vs Pyunik  

10/8/2019 – 20h00 – Lori Vanadzor vs Alashkert

10/8/2019 – 22h30 – Ararat-Armenia vs Gandzasar  

Lịch
thi đấu VĐQG Azerbaijan

10/8/2019 – 22h59 – Karabakh Agdam vs Zire IK  

Lịch
thi đấu VĐQG Ba Lan

10/8/2019 – 20h00 – Pogon Szczecin vs Wisla Krakow

10/8/2019 – 22h30 – Zaglebie Lubin vs Arka Gdynia

11/8/2019 – 1h00 – Gornik Zabrze vs Rakow Czestochowa

11/8/2019 – 2h00 – LKS Lodz vs Piast Gliwice      

Lịch
thi đấu Hạng 2 Ba Lan

10/8/2019 – 22h45 – Miedz Legnica vs Chrobry Glogow

10/8/2019 – 23h00 – GKS Tychy vs Odra Opole

11/8/2019 – 00h00 – Puszcza Nie vs Sandecja        

11/8/2019 – 00h00 – GKS Belchatow vs Radomiak Radom

11/8/2019 – 1h00 – Nieciecza vs Zaglebie Sosno

Lịch
thi đấu VĐQG Belarus

10/8/2019 – 21h00 – Gomel vs FK Slutsk  

10/8/2019 – 22h45 – Dnepr Mogilev vs Dinamo Brest  

11/8/2019 – 00h45 – Bate Borisov vs Energetik-BGU  

Lịch
thi đấu VĐQG Bosnia

10/8/2019 – 22h30 – Radnik Bijeljina vs Borac Banja Luka  

10/8/2019 – 22h30 – Mladost D. Kakanj vs FK Tuzla City       

11/8/2019 – 00h00 – Celik vs Zeljeznicar  

11/8/2019 – 2h00 – Sloboda Tuzla vs Velez Mostar

VĐQG
Bulgary

10/8/2019 – 22h00 – Botev Plovdiv vs Tsarsko Selo  

11/8/2019 – 00h30 – Levski Sofia vs Beroe

Lịch
thi đấu VĐQG Bắc Ai Len

10/8/2019 – 21h00 – Linfield vs Institute

10/8/2019 – 21h00 – Coleraine vs Cliftonville

10/8/2019 – 21h00 – Dungannon Swi vs Ballymena Utd

10/8/2019 – 21h00 – Glenavon vs Glentoran

10/8/2019 – 21h00 – Larne vs Warrenpoint Town  

10/8/2019 – 21h00 – Crusaders Belfast vs Carrick Rangers  

Lịch
thi đấu VĐQG Bỉ

10/8/2019 – 23h00 – Oostende vs Club Brugge

11/8/2019 – 1h00 – Cercle Brugge vs Kortrijk        

11/8/2019 – 1h00 – Eupen vs Waasland-Beveren

11/8/2019 – 1h30 – Genk vs Zulte-Waregem

Lịch
thi đấu Hạng 2 Bỉ

10/8/2019 – 22h00 – Roeselare vs Beerschot-Wilrijk

11/8/2019 – 1h30 – Excelsior Virton vs Union Saint-Gilloise

Lịch
thi đấu VĐQG Croatia

11/8/2019 – 00h00 – Inter Zapresic vs NK Varazdin        

11/8/2019 – 2h00 – Lok. Zagreb vs Istra 1961

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

10/8/2019 – 20h00 – Trans Narva vs Levadia T  

Lịch
thi đấu VĐQG Georgia

10/8/2019 – 22h00 – Dila Gori vs Lokomotiv T

11/8/2019 – 00h00 – Wit Georgia vs Dinamo Batumi

Lịch
thi đấu VĐQG Hungary

10/8/2019 – 22h00 – Diosgyori vs Ujpest

11/8/2019 – 00h30 – Kaposvar vs Mezokovesd-Zsory  

11/8/2019 – 00h30 – Zalaegerzseg vs Ferencvaros

Lịch
thi đấu Hạng 2 Iceland

10/8/2019 – 23h00 – Haukar vs Magni Grenivik  

11/8/2019 – 3h15 – Trottur Rey vs Thor Akureyri  

Lịch
thi đấu VĐQG Kazakhstan

10/8/2019 – 18h00 – Okzhetpes vs Zhetysu Taldykorgan  

10/8/2019 – 21h00 – Atyrau vs Kaisar Kyzylorda  

Lịch
thi đấu VĐQG Latvia

10/8/2019 – 20h00 – Spartaks Jurmala vs Valmiera/BSS  

10/8/2019 – 22h00 – Jelgava vs METTA/LU Riga

Lịch
thi đấu VĐQG Lithuania

10/8/2019 – 23h00 – FK Riteriai vs Atlantas

Lịch
thi đấu VĐQG Moldova

10/8/2019 – 22h00 – Dinamo-Auto vs Sheriff Tiraspol  

10/8/2019 – 23h00 – Sfintul Gheorghe vs Codru Lozova FC  

Lịch
thi đấu VĐQG Montenegro

10/8/2019 – 22h30 – Iskra Danilo vs OFK Titograd  

10/8/2019 – 22h30 – FK Kom vs OFK Petrovac  

10/8/2019 – 22h30 – M. Ljeskopolje vs Buducnost4  

10/8/2019 – 22h30 – Zeta vs Sutjeska  

10/8/2019 – 22h30 – Rudar vs Grbalj  

Lịch
thi đấu VĐQG Na Uy

10/8/2019 – 20h30 – Rosenborg vs Tromso   

Lịch
thi đấu Hạng 2 Na Uy

10/8/2019 – 20h30 – KFUM Oslo vs Sandnes Ulf

Lịch
thi đấu VĐQG Phần Lan

10/8/2019 – 21h00 – Helsinki vs Lahti  

10/8/2019 – 21h00 – Honka vs SJK Seinajoki

10/8/2019 – 21h00 – KuPS vs Inter Turku              

Lịch
thi đấu Hạng 2 Phần Lan

10/8/2019 – 21h00 – AC Kajaani vs Jaro

10/8/2019 – 21h00 – MuSa Pori vs TPS Turku

10/8/2019 – 21h00 – AC Oulu vs EIF Ekenas

Lịch
thi đấu VĐQG Romania

10/8/2019 – 22h00 – Gaz Metan Medias vs Astra Giurgiu

11/8/2019 – 1h00 – CFR Cluj vs Hermannstadt      

Lịch
thi đấu VĐQG Serbia

10/8/2019 – 22h00 – Backa vs Cukaricki  

11/8/2019 – 1h00 – Javor Ivanjica vs Macva Sabac  

11/8/2019 – 1h00 – FK Rad vs Indjija

11/8/2019 – 1h00 – Radnicki Nis vs FK Vozdovac          

Lịch
thi đấu VĐQG Slovakia

10/8/2019 – 23h00 – Ruzomberok vs MSK Zilina  

11/8/2019 – 00h00 – Slo. Bratislava vs Zlate Moravce

11/8/2019 – 00h00 – FK Pohronie vs Spartak Trnava      

11/8/2019 – 00h00 – Zemplin Michalovce vs Senica  

11/8/2019 – 00h00 – Nitra vs Sered  

11/8/2019 – 00h00 – Trencin vs Dunajska Stred

Lịch
thi đấu VĐQG Slovenia

10/8/2019 – 22h30 – Triglav vs Mura  

11/8/2019 – 1h15 – Maribor vs Tabor Sezana  

Lịch
thi đấu VĐQG Séc

10/8/2019 – 20h00 – Banik Ostrava vs Bohemians 1905

10/8/2019 – 22h00 – Vik.Plzen vs Slovacko  

10/8/2019 – 22h00 – Pribram vs C. Budejovice

10/8/2019 – 22h00 – Sigma Olomouc vs MFk Karvina   

11/8/2019 – 00h30 – Slavia Praha vs Slovan Liberec       

Lịch
thi đấu Hạng 2 Séc

10/8/2019 – 15h15 – Slavoj Vysehrad vs Banik Sokolov  

10/8/2019 – 15h15 – MFK Chrudim vs Fotbal Trinec  

10/8/2019 – 22h00 – SK Prostejov vs Pardubice

Lịch
thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

11/8/2019 – 00h00 – St. Gallen vs Young Boys      

11/8/2019 – 00h00 – Basel vs Servette           

Lịch
thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

11/8/2019 – 00h00 – Lausanne Sports vs SC Kriens

Lịch
thi đấu VĐQG Thụy Điển

10/8/2019 – 21h00 – Djurgardens vs Sirius    

10/8/2019 – 23h00 – GIF Sundsvall vs Ostersunds

Lịch
thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

10/8/2019 – 21h00 – Halmstads vs Dalkurd FF

10/8/2019 – 23h00 – Norrby vs Degerfors IF

Lịch
thi đấu VĐQG Ukraina

10/8/2019 – 21h00 – Dinamo Kiev vs Shakhtar Donetsk          

10/8/2019 – 22h00 – Karpaty Lviv vs FC Mariupol  

10/8/2019 – 22h00 – Kolos Kovalivka vs Zorya

10/8/2019 – 22h00 – Dnipro vs Desna Chernigiv

10/8/2019 – 23h30 – PFK Aleksandriya vs Olimpik Donetsk –

10/8/2019 – 23h30 – Vorskla vs FC Lviv

Lịch
thi đấu U21 Ukraine

10/8/2019 – 18h00 – U21 Dnipro vs U21 Desna  

10/8/2019 – 20h00 – U21 Karpaty Lviv vs Mariupol Youth  

10/8/2019 – 20h00 – U21 Kolos Kovalivka vs U21 Zorya       

Lịch
thi đấu VĐQG Áo

10/8/2019 – 22h00 – RB Salzburg vs Wolfsberger AC    

10/8/2019 – 22h00 – Admira vs Lask    

10/8/2019 – 22h00 – Rapid Wien vs SCR Altach

Lịch
thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

10/8/2019 – 21h15 – Vendsyssel FF vs Vejle

Lịch
thi đấu Aus Brisbane

10/8/2019 – 14h00 – Taringa Rovers vs Grange Thistle  

10/8/2019 – 14h00 – Acacia Ridge vs UQ FC  

10/8/2019 – 15h00 – Bayside Utd vs Centenary Stormers         

10/8/2019 – 15h00 – Caboolture Sports vs The Gap

10/8/2019 – 16h00 – North Pine vs Toowong FC  

Lịch
thi đấu Aus FB West Premier

10/8/2019 – 14h00 – Sorrento vs Floreat Athena  

10/8/2019 – 14h00 – Perth SC vs Balcatta  

10/8/2019 – 14h00 – ECU Joondalup vs Inglewood Utd

10/8/2019 – 14h00 – Stirling Lions vs Bayswater City

10/8/2019 – 14h00 – Cockburn City vs Armadale SC      

10/8/2019 – 14h00 – Rockingham City vs U21 Perth Glory

Lịch
thi đấu Aus Queensland

10/8/2019 – 13h45 – Eastern Suburbs vs Magpies Crusaders

10/8/2019 – 14h00 – SWQ Thunder vs Moreton Bay Utd        

10/8/2019 – 15h00 – Queensland Lion vs Western Pride          

10/8/2019 – 15h30 – Gold Coast Knights vs Brisbane Strikers

Lịch
thi đấu Aus South Sup.League

10/8/2019 – 12h30 – Ade. Blue Eagles vs U21 Adelaide Utd

10/8/2019 – 12h30 – Croydon Kings vs Adelaide Raiders  

10/8/2019 – 12h30 – Adelaide Comets vs Campbelltown City  

10/8/2019 – 12h30 – SA Panthers vs Para Hills Knights  

10/8/2019 – 14h30 – Metro Stars vs Adelaide City          

10/8/2019 – 16h30 – Adelaide Olympic vs West Adelaide

Lịch
thi đấu VĐQG Nhật Bản

10/8/2019 – 12h00 – Consa. Sapporo vs Urawa Red

10/8/2019 – 16h00 – Shimizu S-Pulse vs Matsumoto Yama     

10/8/2019 – 16h30 – Kashima Antlers vs Yokohama FM

10/8/2019 – 17h00 – Nagoya Grampus vs Kawasaki Fro

10/8/2019 – 17h00 – Oita Trinita vs Vissel Kobe    

10/8/2019 – 17h00 – Gamba Osaka vs Sanf Hiroshima

10/8/2019 – 17h00 – FC Tokyo vs Vegalta Sendai

Lịch
thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

10/8/2019 – 16h00 – Yokohama FC vs Mito Hollyhock

10/8/2019 – 16h00 – JEF United Chiba vs Ehime FC

10/8/2019 – 17h00 – Kashiwa Reysol vs Renofa Yamaguchi

10/8/2019 – 17h00 – Kyoto Sanga vs Tochigi SC

10/8/2019 – 17h00 – Tokushima Vortis vs Ventforet Kofu

10/8/2019 – 17h00 – Okayama vs Omiya Ardija

10/8/2019 – 17h00 – Machida Zelvia vs Zweigen Kan

10/8/2019 – 17h00 – Ryukyu vs V-Varen Nagasaki

Lịch
thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

10/8/2019 – 14h00 – Fukushima Utd vs Fujieda MYFC

10/8/2019 – 15h00 – Sagamihara vs U23 Cerezo Osaka  

10/8/2019 – 16h00 – Giravanz Kita vs U23 Gamba Osaka

10/8/2019 – 16h00 – Kamatamare San vs Thespa Kusatsu

10/8/2019 – 17h00 – Roas. Kumamoto vs Yokohama SCC

10/8/2019 – 17h00 – Gainare Tottori vs Vanraure Hachinohe

Lịch
thi đấu VĐQG Hàn Quốc

10/8/2019 – 17h30 – Jeju Utd vs Sangju Sangmu

10/8/2019 – 17h30 – Gyeongnam vs Seongnam

10/8/2019 – 19h00 – Suwon Bluewings vs Incheon Utd

Lịch
thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

10/8/2019 – 18h00 – Bucheon 1995 vs Gwangju

10/8/2019 – 18h00 – Busan I’Park vs Daejeon Citizen

Lịch
thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc

10/8/2019 – 15h00 – Gyeongju KHNP vs Daejeon Korail  

10/8/2019 – 17h00 – Cheonan City vs Changwon City   

10/8/2019 – 17h00 – Busan Transp vs Gimhae City  

Lịch
thi đấu VĐQG Trung Quốc

10/8/2019 – 18h35 – Sh. Shenhua vs Shenzhen FC

10/8/2019 – 18h35 – Hebei CFLD vs Shandong Luneng

10/8/2019 – 18h35 – Tianjin Teda vs Wuhan Zall

Lịch
thi đấu Hạng 2 Trung Quốc

10/8/2019 – 15h30 – Beijing BG vs Sichuan Longfor

10/8/2019 – 18h00 – Shaanxi Changan vs Shijiazhuang YJ  

10/8/2019 – 18h30 – Shanghai Shenxin vs Guizhou Zhicheng

10/8/2019 – 18h30 – Meizhou Wuhua vs Nantong Zhiyun    

10/8/2019 – 18h30 – Qingdao Huanghai vs Nei Mongol  

10/8/2019 – 18h30 – Changchun Yatai vs Guangdong S Tiger

Lịch
thi đấu VĐQG Indonesia

10/8/2019 – 15h30 – Persija Jakarta vs Bhayangkara

10/8/2019 – 15h30 – Persebaya Surabaya vs Madura United FC       

10/8/2019 – 15h30 – Borneo FC vs PSM Makassar

Lịch
thi đấu VĐQG Thái Lan

10/8/2019 – 17h45 – Chiangmai vs Chonburi  

10/8/2019 – 18h00 – Ratchaburi vs Rayong FC      

10/8/2019 – 19h00 – Sukhothai vs Prachuap FC    

10/8/2019 – 20h00 – Bangkok Utd vs Chainat  

Lịch
thi đấu VĐQG Uzbekistan

10/8/2019 – 20h00 – Dinamo Samarkand vs FK AGMK  

10/8/2019 – 20h00 – Surkhon Termiz vs Lok. Tashkent  

10/8/2019 – 22h00 – Navbahor vs FK AGMK

10/8/2019 – 22h00 – Pakhtakor vs Buxoro   

Lịch
thi đấu VĐQG Việt Nam

10/8/2019 – 17h00 – Quảng Nam vs TP.HCM  

10/8/2019 – 19h00 – Than Quảng Ninh vs Nam Định

10/8/2019 – 19h00 – Khánh Hòa vs SHB Đà Nẵng

Lịch
thi đấu Hạng Nhất QG

10/8/2019 – 16h00 – Bình Định vs ĐT Long An    

10/8/2019 – 19h00 – Phù Đổng vs XM Fico Tây Ninh

Lịch
thi đấu VĐQG Brazil

11/8/2019 – 3h00 – Ceara/CE vs Chapecoense

11/8/2019 – 3h00 – Sao Paulo/SP vs Santos/SP      

11/8/2019 – 5h00 – Flamengo/RJ vs Gremio/RS     

11/8/2019 – 7h00 – Atl. Mineiro/MG vs Fluminense/RJ

Lịch
thi đấu Hạng 2 Brazil

10/8/2019 – 21h00 – Ponte Preta/SP vs Guarani/SP         

11/8/2019 – 2h30 – Coritiba/PR vs Figueirense/SC

11/8/2019 – 5h00 – Cuiaba/MT vs Sao Bento/SP   

11/8/2019 – 5h00 – Vitoria/BA vs Parana/PR

Lịch
thi đấu VĐQG Bolivia

11/8/2019 – 2h00 – CD Guabira vs Always Ready           

11/8/2019 – 4h15 – Nacional Potosi vs Sport Boys Warnes

11/8/2019 – 6h30 – Club Destroyers vs Real Potosi         

Lịch
thi đấu VĐQG Chi Lê

10/8/2019 – 23h30 – Cobresal vs Iquique      

11/8/2019 – 2h00 – Univ. de Chile vs Antofagasta

11/8/2019 – 4h30 – Everton CD vs U. Espanola

11/8/2019 – 7h00 – Audax Italiano vs Huachipato 

Lịch
thi đấu Hạng 2 Chi Lê

11/8/2019 – 2h00 – U. San Felipe vs Rangers Talca         

11/8/2019 – 2h00 – Temuco vs San. Wanderers      

11/8/2019 – 4h30 – Puerto Montt vs Barnechea      

11/8/2019 – 6h00 – Deportes Santa Cruz vs San.Morning        

11/8/2019 – 8h00 – Dep. Copiapo vs CD Magallanes  

Lịch
thi đấu VĐQG Colombia

11/8/2019 – 4h00 – Union Magdalena vs Deportivo Cali

11/8/2019 – 5h00 – La Equidad vs Atl. Nacional

11/8/2019 – 6h00 – Envigado vs Deportes Tolima

11/8/2019 – 8h00 – Inde.Medellin vs America Cali

Lịch
thi đấu Hạng 2 Colombia

11/8/2019 – 3h00 – Orsomarso vs Pereira

Lịch
thi đấu VĐQG Ecuador

11/8/2019 – 00h15 – Independiente JT vs Mushuc Runa          

11/8/2019 – 2h30 – Delfin SC vs Catolica Quito  

11/8/2019 – 5h00 – Guayaquil City vs Olmedo

Lịch
thi đấu VĐQG Paraguay

11/8/2019 – 3h00 – CS San Lorenzo vs Deportivo Capiata       

11/8/2019 – 5h30 – Sol de America vs Cerro Porteno

Lịch
thi đấu VĐQG Uruguay

11/8/2019 – 1h00 – CA Juventud vs CA River Plate (URU)

11/8/2019 – 1h00 – Liverpool P. (URU) vs Wanderers  

11/8/2019 – 1h00 – Rampla Juniors vs Cerro Largo  

11/8/2019 – 4h00 – Boston River vs Nacional Montevideo  

Lịch
thi đấu VĐQG Mỹ

11/8/2019 – 3h00 – Seattle Sounders vs New England

11/8/2019 – 6h30 – Columbus Crew vs Cincinnati

11/8/2019 – 6h30 – Toronto vs Orlando City

11/8/2019 – 7h00 – Dallas vs Minnesota Utd

11/8/2019 – 7h30 – Sporting Kansas vs Real Salt Lake

11/8/2019 – 8h00 – Colorado Rapids vs San Jose EQ

11/8/2019 – 8h00 – Chicago Fire vs Montreal Impact

11/8/2019 – 10h00 – Portland Timbers vs Vancouver WC       

Lịch
thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

11/8/2019 – 00h00 – Hartford Athletic vs New York RB II

11/8/2019 – 6h00 – Pittsburgh R vs Swope Park Rangers  

11/8/2019 – 6h30 – Tampa Bay Rowdies vs Birmingham Legion

11/8/2019 – 7h00 – Colorado Springs vs Rio Grande Valley

11/8/2019 – 7h00 – Nashville FC vs Bethlehem Steel –

11/8/2019 – 7h30 – Saint Louis FC vs Ch. Battery

11/8/2019 – 7h30 – Austin Bold vs LA Galaxy II

11/8/2019 – 7h30 – Memphis 901 vs Carolina Railhawks

11/8/2019 – 8h00 – OKC Energy vs Fresno FC      

11/8/2019 – 9h00 – Real Monarchs vs Tulsa Roughnecks

11/8/2019 – 9h30 – Phoenix FC vs El Paso Locomotive

11/8/2019 – 9h30 – Reno 1868 vs SA Scorpions

Lịch
thi đấu Nữ Mỹ

11/8/2019 – 6h00 – Nữ Wash. Spirit vs Nữ Chicago RS

11/8/2019 – 6h30 – Nữ Orlando Pride vs Nữ Houston Dash

11/8/2019 – 7h00 – Nữ Portland Tho vs Nữ NC Courage

11/8/2019 – 7h00 – Nữ Seattle Reign vs Nữ Utah Royals  

Lịch
thi đấu VĐQG Mexico

11/8/2019 – 5h00 – Cruz Azul vs Juarez         

11/8/2019 – 5h00 – Queretaro vs Pachuca      

11/8/2019 – 7h00 – Tigres UANL vs Necaxa           

11/8/2019 – 9h05 – Chivas Guad vs San Luis

Lịch
thi đấu Hạng 2 Mexico

11/8/2019 – 5h00 – Zacatepec vs Univ de Colima  

11/8/2019 – 7h00 – Venados vs UAEM  

11/8/2019 – 9h00 – Dorados vs Celaya 

Lịch
thi đấu VĐQG Costa Rica

11/8/2019 – 7h00 – Santos Guapiles vs Perez Zeledon

11/8/2019 – 8h00 – Alajuelense vs Dep. Saprissa  

Lịch
thi đấu VĐQG Nam Phi

10/8/2019 – 21h00 – Polokwane6 vs Amazulu

11/8/2019 – 00h00 – Cape Town City vs Stellenbosch FC

11/8/2019 – 2h15 – Kaizer Chiefs vs Black Leopards

The post Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 10/8/2019 rạng sáng ngày 11/8/2019 appeared first on Trước Trận.

Là chuyên viên cao cấp của hãng Betfair trong giai đoạn từ 2005 đến 2010. Sau đó, ông chuyển sang phụ trách mảng phân tích dữ liệu cho Opta. Tháng 2/2018, Lưu LV chính thức đầu quân cho Soikeo24h trong vai trò chuyên gia tư vấn.