Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 23/10/2019 rạng sáng ngày 24/10/2019

Lịch thi đấu bóng đá hôm
nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.
Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Ajax vs Chelsea trong khuôn khổ Cúp C1 Châu
Âu, vòng 3. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú
ý giữa Genk vs Liverpool hay Slavia Praha vs Barcelona.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 23/10/2019 rạng sáng ngày 24/10/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 23/10/2019 rạng sáng ngày 24/10/2019

Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu

23/10/2019 – 23h55 – Leipzig vs Zenit 

23/10/2019 – 23h55 – Ajax vs Chelsea 
         

24/10/2019 – 2h00 – RB Salzburg vs Napoli 

24/10/2019 – 2h00 – Slavia Praha vs Barcelona 

24/10/2019 – 2h00 – Genk vs Liverpool 

24/10/2019 – 2h00 – Benfica vs Lyon 

24/10/2019 – 2h00 – Inter Milan vs B.Dortmund 

24/10/2019 – 2h00 – Lille vs Valencia

Lịch thi đấu C1 U19 Châu Âu

23/10/2019 – 19h00 – Slavia Praha U19 vs Barcelona U19 

23/10/2019 – 19h00 – Ajax U19 vs Chelsea U19   

23/10/2019 – 19h00 – Lille U19 vs Valencia U19   

23/10/2019 – 19h00 – Leipzig U19 vs Zenit U19   

23/10/2019 – 19h00 – Genk U19 vs Liverpool U19   

23/10/2019 – 20h00 – RB Salzburg U19 vs Napoli U19   

23/10/2019 – 21h00 – Inter Milan U19 vs B.Dortmund U19   

23/10/2019 – 21h00 – Benfica U19 vs Lyon U19   

Lịch thi đấu Vòng loại U17
Châu Âu

23/10/2019 – 22h00 – Na Uy U17 vs Áo U17 
 

23/10/2019 – 22h00 – Malta U17 vs Bulgaria U17   

Lịch thi đấu Vòng loại U17 Nữ
Châu Âu

23/10/2019 – 18h00 – Séc U17 Nữ vs Ukraina U17 Nữ   

23/10/2019 – 18h59 – Áo U17 Nữ vs Estonia U17 Nữ   

23/10/2019 – 18h59 – Phần Lan U17 Nữ vs Slovakia U17 Nữ   

23/10/2019 – 20h00 – Slovenia U17 Nữ vs Na Uy U17 Nữ   

23/10/2019 – 20h00 – Đảo Faroe U17 Nữ vs Azerbaijan U17 Nữ   

23/10/2019 – 23h00 – Serbia U17 Nữ vs Georgia U17 Nữ   

Lịch thi đấu C1 Châu Á

23/10/2019 – 19h00 – Guangzhou Ever. vs Urawa Red 

Lịch thi đấu Copa
Libertadores

24/10/2019 – 7h30 – Flamengo/RJ vs Gremio/RS 

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

24/10/2019 – 1h45 – Nottingham Forest vs Hull City 

24/10/2019 – 1h45 – Bristol City vs Charlton Athletic 

24/10/2019 – 1h45 – Derby County vs Wigan                  

24/10/2019 – 1h45 – Fulham vs Luton Town 
        

24/10/2019 – 1h45 – Huddersfield vs Middlesbrough 

Lịch thi đấu League One

24/10/2019 – 1h45 – Peterborough Utd vs Accrington 

24/10/2019 – 1h45 – Coventry vs Fleetwood Town         

24/10/2019 – 1h45 – Ipswich vs Rotherham Utd

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

23/10/2019 – 21h00 – AC Renate vs Novara 
 

23/10/2019 – 21h00 – Pro Vercelli vs Arezzo   

23/10/2019 – 21h00 – Monza vs Gozzano 
 

23/10/2019 – 21h00 – Carrarese vs Como 
 

23/10/2019 – 21h00 – Feralpisalo vs Piacenza 

23/10/2019 – 21h00 – Rende vs Sicula Leonzio   

23/10/2019 – 21h00 – Paganese vs Vibonese   

23/10/2019 – 21h00 – Pontedera vs Aurora Pro Patria   

23/10/2019 – 21h00 – Casertana vs SS Monopoli   

23/10/2019 – 21h00 – Giana Erminio vs Pergolettese   

23/10/2019 – 21h00 – US Fermana vs Triestina   

23/10/2019 – 21h00 – Virtus Francavilla vs Teramo   

23/10/2019 – 21h00 – US Olbia vs Albinoleffe   

23/10/2019 – 21h00 – Potenza SC vs Cavese   

23/10/2019 – 21h00 – FC Rieti vs Viterbese Calcio   

23/10/2019 – 21h00 – Virtus Verona vs Ravenna   

23/10/2019 – 21h00 – Lecco vs Juventus U23   

23/10/2019 – 21h00 – ArzignanoChiampo vs Vicenza   

23/10/2019 – 21h00 – Padova vs Sambenedettese 

23/10/2019 – 21h00 – Reggiana vs Rimini 
 

23/10/2019 – 21h00 – Gubbio vs Imolese Calcio   

23/10/2019 – 21h00 – Bari vs Catanzaro 
 

23/10/2019 – 21h00 – Fano vs Pesaro 

23/10/2019 – 21h00 – Catania vs AS Bisceglie   

23/10/2019 – 21h00 – Cesena vs Alto Adige   

23/10/2019 – 21h00 – Carpi vs Modena 
 

23/10/2019 – 21h00 – Reggina vs AZ Picerno   

23/10/2019 – 21h00 – Siena vs US Pianese 
 

23/10/2019 – 21h00 – Alessandria vs Pistoiese   

23/10/2019 – 21h00 – Ternana vs Avellino 
 

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

23/10/2019 – 20h00 – Tom Tomsk vs Mordovia   

23/10/2019 – 20h00 – Torpedo Moscow vs Chayka FK Pesch    

23/10/2019 – 20h00 – Shinnik Yaroslavl vs Baltika   

23/10/2019 – 20h00 – Krasnodar B vs Nizhny Nov   

23/10/2019 – 20h00 – Spartak Moscow B vs Fakel   

23/10/2019 – 20h00 – Khimki vs Armavir 
 

23/10/2019 – 20h00 – Neftekhimik Nizh vs SKA-Khabarovsk   

23/10/2019 – 20h00 – Yenisey vs Avangard Kursk   

23/10/2019 – 20h00 – Rotor Volgograd vs Luch Energiya   

23/10/2019 – 20h00 – Tekstilshchik Ivanov vs Chertanovo   

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

23/10/2019 – 23h00 – Puszcza Nie. vs Warta Poznan 

23/10/2019 – 23h00 – Chrobry Glogow vs Zaglebie Sosno 

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

23/10/2019 – 20h30 – Vardar vs Borec Veles   

23/10/2019 – 20h30 – Shkupi vs Rabotnicki   

23/10/2019 – 20h30 – Academy Pandev vs Makedonija   

23/10/2019 – 20h30 – FC Struga vs Renova 
 

23/10/2019 – 20h30 – Shkendija vs Sileks Kratovo   

Lịch thi đấu U19 Séc

23/10/2019 – 16h15 – U19 Hradec Kralove vs U19 Banik Ostrava   

Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc

23/10/2019 – 13h00 – Gyeongju KHNP vs Changwon City     

23/10/2019 – 17h00 – Gangneung vs Busan Transp.   

23/10/2019 – 17h00 – Mokpo City vs Daejeon Korail   

23/10/2019 – 17h30 – Gimhae City vs Cheonan City   

Lịch thi đấu VĐQG Indonesia

23/10/2019 – 15h30 – Persela Lamon vs Persebaya Surabaya   

23/10/2019 – 18h30 – Bhayangkara vs Persib Bandung   

Lịch thi đấu VĐQG Oman

23/10/2019 – 19h55 – Rustaq Club vs Sohar Club (OMA)   

23/10/2019 – 20h00 – Bahla Club vs Muscat Club   

23/10/2019 – 22h10 – Al Nahda (OMA) vs Dhofar          

Lịch thi đấu VĐQG Việt Nam

23/10/2019 – 17h00 – Viettel  vs
SHB Đà Nẵng   

23/10/2019 – 17h00 – Than Quảng Ninh vs Hà Nội FC   

23/10/2019 – 17h00 – BCM Bình Dương vs Thanh Hóa   

23/10/2019 – 17h00 – HA Gia Lai vs Khánh Hòa   

23/10/2019 – 17h00 – Hải Phòng vs TP.HCM 

23/10/2019 – 17h00 – Quảng Nam vs SL Nghệ An   

23/10/2019 – 17h00 – Sài Gòn FC vs Nam Định   

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

24/10/2019 – 4h00 – Union Magdalena vs Atl. Bucaramanga   

24/10/2019 – 6h15 – Atl. Nacional vs Envigado   

24/10/2019 – 8h15 – Millonarios vs Santa Fe   

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

24/10/2019 – 2h00 – Tigres(COL) vs Cortulua   

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

24/10/2019 – 2h00 – CA Juventud vs Racing Club Mdeo   

24/10/2019 – 2h00 – CA Progreso vs Cerro Montevideo   

24/10/2019 – 2h00 – Liverpool P. (URU) vs Wanderers   

24/10/2019 – 2h00 – Nacional Montevideo vs Cerro Largo   

24/10/2019 – 2h00 – Rampla Juniors vs Boston River   

24/10/2019 – 2h00 – Defensor SC vs Danubio   

24/10/2019 – 2h00 – CA Penarol vs Plaza Colonia   

24/10/2019 – 2h00 – CA Fenix vs CA River Plate (URU) 

Lịch thi đấu Cúp Mexico

24/10/2019 – 7h00 – Univ. Guadalajara vs Monterrey   

24/10/2019 – 9h00 – Zacatepec vs Pachuca

24/10/2019 – 9h00 – Sonora vs Puebla 
 

24/10/2019 – 9h00 – Pumas UNAM  vs
UAEM   

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập

23/10/2019 – 22h30 – El Gouna vs Ahly Cairo   

Lịch thi đấu VĐQG Algeria

23/10/2019 – 22h00 – MC Alger vs Hussein Dey   

23/10/2019 – 22h00 – USM Alger vs CA BB Arreridj   

23/10/2019 – 22h00 – Ain M’lila vs US Biskra   

Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi

24/10/2019 – 1h30 – Mamelodi Sun. vs Highlands Park   

24/10/2019 – 1h30 – Orlando Pirates vs Chippa Utd 

The post Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 23/10/2019 rạng sáng ngày 24/10/2019 appeared first on Trước Trận.

Là chuyên viên cao cấp của hãng Betfair trong giai đoạn từ 2005 đến 2010. Sau đó, ông chuyển sang phụ trách mảng phân tích dữ liệu cho Opta. Tháng 2/2018, Lưu LV chính thức đầu quân cho Soikeo24h trong vai trò chuyên gia tư vấn.