Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 8/9/2019 rạng sáng ngày 9/9/2019

Lịch thi đấu bóng đá hôm
nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.
Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Cruzeiro/MG vs Gremio/RStrong khuôn khổ VĐQG
Brazil, vòng 18. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng
chú ý giữa U22Trung Quốc vs U22 Việt Nam hay Georgia vs Đan Mạch.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 8/9/2019 rạng sáng ngày 9/9/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 8/9/2019 rạng sáng ngày 9/9/2019

Lịch
thi đấu VLWC KV Châu Phi

8/9/2019 – 20h00 – Tanzania vs Burundi 
 

8/9/2019 – 20h00 – Lesotho vs Ethiopia 
 

8/9/2019 – 20h00 – Zimbabwe vs Somalia 
 

8/9/2019 – 23h00 – Equatorial Guinea vs South Sudan   

8/9/2019 – 23h30 – Sierra Leone vs Liberia   

Lịch
thi đấu Vòng loại Euro 2020

8/9/2019 – 20h00 – Armenia vs Bosnia & Herz       

8/9/2019 – 23h00 – Georgia vs Đan Mạch 

8/9/2019 – 23h00 – Romania vs Malta 

8/9/2019 – 23h00 – Thụy Sỹ vs Gibraltar 
 

9/9/2019 – 1h45 – Phần Lan vs Italia 
   

9/9/2019 – 1h45 – Hy Lạp vs Liechtenstein    

9/9/2019 – 1h45 – T.B.Nha vs Đảo Faroe 

9/9/2019 – 1h45 – Thụy Điển vs Na Uy 

Lịch
thi đấu CONCACAF Nations League

9/9/2019 – 2h00 – French St. Martin vs US Virgin Islands       

9/9/2019 – 3h00 – Belize vs Grenada 
 

9/9/2019 – 5h00 – St.Vincent vs Dominica 
 

9/9/2019 – 5h00 – Suriname vs Nicaragua 
 

9/9/2019 – 6h00 – St.Kitts and Nevis vs French Guiana   

9/9/2019 – 6h30 – Cayman Islands vs Barbados   

9/9/2019 – 8h00 – Panama vs Bermuda 
 

Lịch
thi đấu Giao Hữu U20

8/9/2019 – 21h00 – U20 Hà Lan vs U20 Đức   

Lịch
thi đấu Giao Hữu U22

8/9/2019 – 19h00 – U22 Trung Quốc vs U22 Việt Nam

Lịch
thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

8/9/2019 – 17h00 – Huesca vs Sporting Gijon 

8/9/2019 – 21h00 – Girona vs Rayo Vallecano

8/9/2019 – 23h00 – Mirandes vs Real Oviedo

8/9/2019 – 23h00 – Elche vs Lugo         

8/9/2019 – 23h00 – Alcorcon vs Zaragoza     

Lịch
thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

8/9/2019 – 23h00 – San Fernando vs Villarrubia CF                           

8/9/2019 – 23h00 – UE Olot vs Lleida Esportiu   

8/9/2019 – 23h00 – Barakaldo vs Izarra 
  

8/9/2019 – 23h00 – Tudelano vs Amorebieta   

8/9/2019 – 23h00 – Ejea vs Barcelona B 
 

8/9/2019 – 23h00 – AE Prat vs UE Llagostera   

8/9/2019 – 23h00 – Badalona vs Ebro 
 

8/9/2019 – 23h00 – CP Villarrobledo vs Recreativo Huelva   

8/9/2019 – 23h00 – Pontevedra vs Sporting Gijon B   

8/9/2019 – 23h00 – Coruxo vs Racing Ferrol   

8/9/2019 – 23h00 – S.S. Reyes vs Ibiza-Eivissa   

8/9/2019 – 23h00 – Real Sociedad B vs Guijuelo 

8/9/2019 – 23h00 – Osasuna B vs Arenas de Guecho       

8/9/2019 – 23h00 – Levante B vs Hercules CF   

8/9/2019 – 23h00 – Espanyol B vs Cornella   

8/9/2019 – 23h00 – UCAM Murcia vs Marbella     

8/9/2019 – 23h00 – Marino de Luanco vs Getafe B          

8/9/2019 – 23h00 – Cultural Leonesa vs Athletic Bilbao B   

8/9/2019 – 23h00 – Las Palmas Atl. vs Real Oviedo B   

8/9/2019 – 23h00 – Algeciras vs Yeclano Dep.       

8/9/2019 – 23h00 – Haro Deportivo vs Burgos CF   

8/9/2019 – 23h00 – Pena Deportiva vs Real Madrid B   

8/9/2019 – 23h00 – Union Langreo vs Atletico Madrid B   

8/9/2019 – 23h00 – Valladolid II vs Leioa   

8/9/2019 – 23h00 – Merida vs Linense 
 

8/9/2019 – 23h00 – Cartagena  vs
Sevilla B   

8/9/2019 – 23h00 – Villarreal B vs Orihuela   

8/9/2019 – 23h00 – Rayo Majada. vs Atl. Baleares   

8/9/2019 – 23h00 – CD Calahorra vs UD Logrones   

8/9/2019 – 23h00 – Inter de Madrid vs UD Melilla   

8/9/2019 – 23h00 – CF Salmantino vs Real Union           

8/9/2019 – 23h00 – Las Rozas CF vs Celta Vigo II   

8/9/2019 – 23h00 – Alaves B vs Salamanca 
 

8/9/2019 – 23h00 – Cadiz B vs Badajoz 
 

8/9/2019 – 23h00 – Cordoba vs Murcia 
 

8/9/2019 – 23h00 – Talavera vs Granada II   

8/9/2019 – 23h00 – Don Benito vs Atl. Sanluqueno   

8/9/2019 – 23h00 – Sabadell vs Valencia B   

8/9/2019 – 23h00 – Alaves vs Castellon 
 

8/9/2019 – 23h00 – Gimnastic vs Andorra FC   

Lịch
thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

8/9/2019 – 19h00 – Havelse vs Hamburger II

8/9/2019 – 19h00 – Altona 93 vs St. Pauli II

8/9/2019 – 19h00 – Ein. Norderstedt vs Rehden     

8/9/2019 – 20h00 – Hansa Luneburg vs Heider SV 

Lịch
thi đấu Hạng 2 Hà Lan

8/9/2019 – 18h15 – Helmond Sport vs Eindhoven

8/9/2019 – 20h30 – Roda JC vs TOP Oss       

8/9/2019 – 22h45 – Almere City vs Volendam

Lịch
thi đấu Hạng 2 Nga

8/9/2019 – 20h00 – Baltika vs Tekstilshchik Ivanov   

8/9/2019 – 20h00 – Torpedo Moscow vs Khimki   

Lịch
thi đấu Hạng 2 Ba Lan

8/9/2019 – 19h00 – Zaglebie Sosno vs GKS Belchatow 

8/9/2019 – 23h00 – Podbeskidzie vs Miedz Legnica 

8/9/2019 – 23h00 – Olimpia Grudz. vs Nieciecza   

8/9/2019 – 23h00 – Warta Poznan vs Odra Opole   

Lịch
thi đấu Hạng 2 Bỉ

8/9/2019 – 21h00 – Excelsior Virton vs KSC Lokeren

Lịch
thi đấu Hạng 2 Iceland

8/9/2019 – 23h00 – Vik. Olafsvik vs Magni Grenivik   

8/9/2019 – 23h00 – Thor Akureyri vs Fjolnir   

9/9/2019 – 2h15 – Grotta vs Afturelding 
 

Lịch
thi đấu Nữ Iceland

8/9/2019 – 21h00 – Nữ Stjarnan vs Nữ Keflavik IF

8/9/2019 – 21h00 – Nữ UMF Selfoss vs Nữ Fylkir          

8/9/2019 – 21h00 – Nữ Valur vs Nữ Vestmannaeyjar       

8/9/2019 – 23h00 – Nữ KR Reykjavik vs Nữ Thor Akureyri   

Lịch
thi đấu Hạng 2 Israel

8/9/2019 – 23h30 – INR HaSharon vs Hapoel Bnei Lod   

8/9/2019 – 23h30 – Hapoel Ashkelon vs H. Petah Tikva   

8/9/2019 – 23h30 – Hapoel Katamon vs Hapoel R. Gan   

8/9/2019 – 23h30 – Hapoel Afula vs Ahi Nazareth   

8/9/2019 – 23h30 – Kafr Qasim vs HR Letzion   

Lịch
thi đấu U19 Séc

8/9/2019 – 17h00 – U19 Banik Ostrava vs U19 Slavia Praha

8/9/2019 – 17h00 – U19 Sigma Olomouc vs U19 Slovacko     

8/9/2019 – 17h00 – U19 C. Budejovice vs U19 Mlada Boleslav       

8/9/2019 – 17h00 – U19 Zlin vs U19 Meteor Praha         

8/9/2019 – 17h00 – U19 Opava vs U19 Brno  

8/9/2019 – 17h00 – U19 Pribram vs U19 Sparta Praha

8/9/2019 – 17h00 – U19 MFk Karvina vs U19 Vik. Plzen   

Lịch
thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

8/9/2019 – 18h45 – Naestved BK vs Roskilde 

8/9/2019 – 19h00 – Fredericia vs Nykobing            

8/9/2019 – 20h00 – Kolding IF vs Fremad Amager                    

Lịch
thi đấu Aus Queensland

8/9/2019 – 15h00 – Gold Coast Knights vs Peninsula Power   

Lịch
thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

8/9/2019 – 17h00 – Mito Hollyhock vs Zweigen Kan.

8/9/2019 – 18h00 – Ehime FC vs Tokushima Vortis        

8/9/2019 – 18h00 – Tokyo Verdy vs Renofa Yamaguchi

8/9/2019 – 18h00 – Okayama vs Kyoto Sanga 

Lịch
thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

8/9/2019 – 11h00 – Yokohama SCC vs Cerezo Osaka U23   

8/9/2019 – 14h00 – Azul Claro Numazu vs Vanraure Hachinohe      

8/9/2019 – 16h00 – Nagano Parceiro vs Fukushima Utd   

Lịch
thi đấu Japan Football League

8/9/2019 – 11h00 – Biwako Seikei vs Nara Club   

8/9/2019 – 11h00 – Tegevajaro Miyazaki vs Ryutsu Keizai   

8/9/2019 – 13h00 – Matsue City vs Tokyo Musashino    

8/9/2019 – 14h00 – FC Imabari vs Veertien Kuwana       

Lịch
thi đấu Nữ Nhật

8/9/2019 – 13h30 – Nữ Nittaidai FIELDS vs Nữ INAC Leonessa

8/9/2019 – 15h00 – Nữ JEF United vs Nữ NTV Beleza             

Lịch
thi đấu Hạng 2 Argentina

9/9/2019 – 2h00 – Ferro Carril Oeste vs CA Mitre Salta   

9/9/2019 – 2h00 – San Martin Tucuman vs Deportivo Riestra 

9/9/2019 – 2h00 – CA Platense vs Guillermo   

9/9/2019 – 2h00 – Agropecuario AAC vs San Martin SJ   

9/9/2019 – 3h30 – Ind.Rivadavia vs Nueva Chicago   

9/9/2019 – 7h05 – Gimnasia Jujuy vs Tigre   

Lịch
thi đấu VĐQG Brazil

8/9/2019 – 21h00 – Cruzeiro/MG vs Gremio/RS 

9/9/2019 – 2h00 – Botafogo/RJ vs Atl. Mineiro/MG       

9/9/2019 – 2h00 – Santos/SP vs Atletico/PR           

9/9/2019 – 5h00 – CSA/AL vs Chapecoense

Lịch
thi đấu Hạng 2 Brazil

8/9/2019 – 21h00 – Coritiba/PR vs Atletico/GO

Lịch
thi đấu VĐQG Bolivia

9/9/2019 – 2h00 – Aurora vs CD Guabira 
    

Lịch
thi đấu Hạng 2 Chi Lê

8/9/2019 – 22h30 – Puerto Montt vs Cobreloa   

9/9/2019 – 1h30 – Nublense vs U. San Felipe   

9/9/2019 – 2h00 – Melipilla vs Deportes Valdivia   

9/9/2019 – 3h00 – Dep. Copiapo vs Rangers Talca   

9/9/2019 – 6h00 – San.Morning vs San. Wanderers         

Lịch
thi đấu Cúp Chi Lê

9/9/2019 – 2h00 – U. La Calera vs Univ. Catolica             

9/9/2019 – 4h30 – Audax Italiano vs Deportes Valdivia           

Lịch
thi đấu VĐQG Colombia

9/9/2019 – 1h45 – Deportivo Pasto vs Once Caldas   

9/9/2019 – 3h45 – Alianza Petrolera vs Jag de Cordoba   

9/9/2019 – 5h00 – Inde.Medellin vs Atl. Nacional           

9/9/2019 – 5h45 – Deportes Tolima vs Atletico Huila      

9/9/2019 – 7h45 – America Cali vs Deportivo Cali   

Lịch
thi đấu Hạng 2 Colombia

9/9/2019 – 3h00 – Llaneros FC vs Boca Juniors Cali   

9/9/2019 – 3h00 – Barranquilla vs Orsomarso   

9/9/2019 – 5h00 – Dep.Quindio vs Valledupar   

Lịch
thi đấu VĐQG Paraguay

9/9/2019 – 2h00 – Sol de America vs Guarani CA    

9/9/2019 – 2h00 – General Diaz vs Sportivo Luqueno   

9/9/2019 – 2h00 – River Plate (PAR) vs Deportivo Santani   

9/9/2019 – 2h00 – Olimpia Asuncion vs CS San Lorenzo 

9/9/2019 – 2h00 – Nacional vs Deportivo Capiata   

9/9/2019 – 2h00 – Libertad vs Cerro Porteno   

Lịch
thi đấu VĐQG Peru

8/9/2019 – 23h15 – Sporting Cristal vs Academia Cantolao   

9/9/2019 – 1h30 – DU Comercio vs Cesar Vallejo            

9/9/2019 – 3h30 – Alianza Huanuco vs Universitario   

9/9/2019 – 4h00 – Alianza Lima vs Ayacucho FC   

Lịch
thi đấu VĐQG Venezuela

9/9/2019 – 3h00 – Llaneros Guanare vs Portuguesa   

9/9/2019 – 3h00 – Zulia FC vs Estu.Merida   

9/9/2019 – 3h00 – Dep.Guaira vs LALA FC 
 

9/9/2019 – 3h00 – Puerto Cabello vs Mineros Guayana            

9/9/2019 – 3h00 – Dep.Lara vs Carabobo 
 

9/9/2019 – 4h00 – Dep.Tachira vs Atl.Venezuela   

Lịch
thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

9/9/2019 – 4h00 – Portland Timbers II vs Orange C. Blues       

Lịch
thi đấu Nữ Mỹ

9/9/2019 – 7h00 – Chicago RS Nữ vs Houston Dash Nữ   

Lịch
thi đấu VĐQG Costa Rica

9/9/2019 – 00h00 – Cartagines vs Limon 
 

9/9/2019 – 2h00 – Municipal Grecia vs Dep. Saprissa   

9/9/2019 – 4h00 – Universidad CR vs Santos Guapiles   

9/9/2019 – 4h00 – Jicaral Sercoba vs Alajuelense   

Lịch
thi đấu VĐQG Algeria

8/9/2019 – 22h00 – MC Alger vs USM Alger 
 

8/9/2019 – 22h00 – ASO Chlef vs JS Kabylie 

8/9/2019 – 22h00 – CR Belouizdad vs US Biskra 

8/9/2019 – 22h00 – ES Setif vs NC Magra 
 

8/9/2019 – 22h00 – CS Constantine vs CA BB Arreridj   

8/9/2019 – 22h00 – USM Bel Abbes vs Hussein Dey      

8/9/2019 – 22h00 – JS Saoura vs Paradou AC   

8/9/2019 – 22h00 – Ain M’lila vs MC Oran 

The post Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 8/9/2019 rạng sáng ngày 9/9/2019 appeared first on Trước Trận.

Là chuyên viên cao cấp của hãng Betfair trong giai đoạn từ 2005 đến 2010. Sau đó, ông chuyển sang phụ trách mảng phân tích dữ liệu cho Opta. Tháng 2/2018, Lưu LV chính thức đầu quân cho Soikeo24h trong vai trò chuyên gia tư vấn.